தினமும் எவ்வளவு தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும்?

சுகாதார நன்மைகள் இருந்தபோதிலும், பலர் பகலில் போதுமான அளவு தண்ணீர் குடிக்க மாட்டார்கள் என்பது ஒரு எளிய உண்மை. நவீன வாழ்க்கை முறைகள் மற்றும் இனிப்பான, கார்பனேற்றப்பட்ட பானங்களின் பரவலான அணுகல் மனித அண்ணம் மற்றும் நீர் இயற்கை சுவைக்கான பாராட்டு ஆகியவற்றைக் களங்கப்படுத்தியுள்ளது.ஒரு நாளைக்கு எட்டு தோராயமாக, ஒரு கிளாஸ் தண்ணீரைக் குடிப்பது மிகவும் முக்கியமானது என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம், அவ்வாறு செய்வது எளிதானது. ஆனால் நீங்கள் வழக்கமாக போதுமான அளவு தண்ணீர் குடிக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் தொடர்ந்து நீரிழப்புடன் இருக்கும்போது உங்கள் உடலுக்கு சில விஷயங்கள் ஏற்படலாம்.

 

காலையில் படுக்கையில் இருந்து தடுமாறும் போது நம்மில் பெரும்பாலோர் கெண்டி மற்றும் ஒரு டீபாக் ஆகியவற்றை அடைய முனைகிறோம். ஆனால் ஒரு நிபுணரின் கூற்றுப்படி, நாம் முதலில் ஒரு பெரிய கிளாஸ் தண்ணீரை நிரப்புவதை உறுதி செய்ய வேண்டும். பல பிரத்தியேக நிவாரணங்களுடன் உங்கள் உணவில் தண்ணீர் பிரதானமாக இருக்க வேண்டிய காரணங்களின் நீண்ட பட்டியலில் மட்டுமே சூடான நீர் சேர்க்கிறது. சுடு நீர் சுவையாக இல்லை என்று யாரும் வாதிட முடியாது. ஆனால் விந்தையின் சில விநாடிகள் நன்மைகளை விட அதிகமாக உள்ளன.


Leave a Reply