கர்பகாலத்தில் மீன் சாப்பிடுவதால் ஏற்படும் நன்மை

Publish by: --- Photo :


கர்ப்ப காலத்தில், உங்கள் குழந்தையின் ஆரோக்கியத்தை அதிகரிக்க தினமும் குறைந்தது மூன்று வாய்ப்புகள் உள்ளன. கர்ப்ப காலத்தில் வாரத்திற்கு 2 முதல் 3 முறை மீன் சாப்பிட்ட அம்மாக்கள் குழந்தைகளை ஒலியைப் பின்பற்றுவது, குடும்பத்தை அங்கீகரிப்பது மற்றும் ஒரு கோப்பையில் இருந்து குடிப்பது போன்ற மைல்கற்களை எட்டியதாக சமீபத்திய ஆய்வில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.கர்ப்ப காலத்தில் மீன் சாப்பிடாத தாய்மார்களின் குழந்தைகளை விட 6 மாதங்களில் கர்ப்ப காலத்தில் மீன் சாப்பிட்ட தாயின் குழந்தைகள் ஆதரிக்கப்படாமல் உட்கார்ந்து வலம் வருவார்கள்.

 

கர்ப்ப காலத்தில் மீன் சாப்பிட்ட தாய்மார்களின் குழந்தைகள் 9 மாதங்களில், கர்ப்ப காலத்தில் மீன் சாப்பிடாத தாயின் குழந்தைகளை விட, படிக்கட்டுகளில் ஏறவும், ஒரு கோப்பையில் இருந்து குடிக்கவும், எழுதவும் வரையவும் மற்றும் 2 சொற்களை ஒன்றாக இணைக்கவும் வாய்ப்புள்ளது.உங்கள் குழந்தையின் மூளை உருவாக்க உதவுங்கள்.டூனா போன்ற கடல் உணவுகளில் காணப்படும் ஒமேகா -3 கள் மூளையின் முக்கிய பகுதியை உருவாக்குகின்றன. எனவே கர்ப்பிணி மற்றும் தாய்ப்பால் கொடுக்கும் அம்மாக்கள் கடல் உணவை சாப்பிடும்போது, ​​அது அவர்களின் குழந்தையின் மூளை சாதாரணமாக வளர ஒரு முக்கியமான அடித்தளத்தை வழங்குகிறது.

 

கர்ப்பிணி மற்றும் தாய்ப்பால் கொடுக்கும் அம்மாக்கள் குறைந்தது 8 அவுன்ஸ் கடல் உணவை சாப்பிட வேண்டும் என்று அமெரிக்கர்களுக்கான 2010 உணவு வழிகாட்டுதல்கள் பரிந்துரைக்கின்றன – அதாவது இரண்டு பரிமாறல்கள் – வாரத்திற்கு தங்கள் குழந்தையின் கண்கள் மற்றும் மூளை வளர்ச்சிக்கு உதவும்.சிறந்த பார்வைக்கு ஒமேகா -3 களை அதிகரிக்கவும்.கர்ப்ப காலத்தில் டூனா போன்ற கடல் உணவுகளில் காணப்படும் ஒரு முக்கியமான ஒமேகா -3 போதுமான டி.எச்.ஏ இல்லாதது குழந்தையின் கண் வளர்ச்சியில் எதிர்மறையான விளைவை ஏற்படுத்தும் என்றும் ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன.

 

குழந்தை மற்றும் குடும்ப ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தின் ஆராய்ச்சி, நிறைய இறைச்சி சாப்பிடும் பெண்கள் ஆனால் சிறிய மீன்களை ஒமேகா -3 களில் குறைபாடாகக் கொள்ளலாம் என்றும், தாய்மார்களிடமிருந்து வரும் குழந்தைகளுக்கு இந்த முக்கியமான ஊட்டச்சத்து ஏராளமாக கிடைத்ததால் அவர்களின் குழந்தைகள் கண் பரிசோதனைகளிலும் செய்யவில்லை என்றும் தெரிவிக்கிறது.உங்கள் குழந்தைக்கு ஒரு நல்ல இரவு தூக்கத்தைப் பெற உதவுங்கள். கடல் உணவை உட்கொள்வது ஒரு தாயின் தாய்ப்பாலில் அத்தியாவசிய ஒமேகா -3 களின் அளவை அதிகரிக்கிறது, இது வளரும் குழந்தைகளை வளர்க்க உதவுகிறது.


Leave a Reply