விஜய் சேதுபதி ரசிகர்களை முத்தமிடுவது ஏன்? சேதுபதி டாக்

விஜய் சேதுபதி ஒரு வங்கி நடிகர் என்பதில் சந்தேகமில்லை, ஒவ்வொரு முறையும் தனது நட்சத்திர நடிப்பால் பார்வையாளர்களை வியக்க வைக்கிறார். இந்த நடிகர் மோலிவுட்டில் அறிமுகமாகிறார் மார்கோனி மத்தாய், இதில் ஜெயராமுடன் நடிக்கிறார்.ஒரு ஊடக உரையாடலில், விஜய் சேதுபதி, அவர் மக்களுக்கு பாகுபாடு காட்டவில்லை என்று கூறினார். “அவர்கள் அனைவரும் மிகுந்த அன்போடு என்னிடம் வருகிறார்கள் என்பது எனக்குத் தெரியும், அவர்கள் நன்றாக உடையணிந்திருக்கிறார்களா இல்லையா என்பதை அடிப்படையாகக் கொண்டு அவர்களுக்கு எதிராக பாகுபாடு காட்ட நான் விரும்பவில்லை. நான் அவர்களை கட்டிப்பிடித்து முத்தமிடுகிறேன், ”என்றார்.

இரண்டு இளம் ரசிகர்கள் அவரை ஒரு செல்ஃபி எடுக்க சந்தித்தபோது அவர்களை முத்தமிடச் சொன்னார்கள் என்பதை நினைவூட்டுகிறது, அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆரம்பத்தில், மக்கல் செல்வன் என்று அழைக்கப்படும் பிரபல நடிகர், “அவர்கள் புகைப்படத்தை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்டனர் அது வைரலாகியது. பின்னர், மக்கள் என்னிடம் ஒரு முத்தம் கேட்க ஆரம்பித்தனர். என்னைச் சந்திக்க வரும் மக்களை நான் கட்டிப்பிடித்து முத்தமிடுகிறேன். காதலுக்கு அந்த சக்தி இருக்கிறது என்று நான் நம்புகிறேன். நான் அதை நனவுடன் செய்யவில்லை, அது இயல்பாகவே எனக்கு வருகிறது. ”சுவாரஸ்யமாக, நடிகர் தனது மோலிவுட் அறிமுகத்தில் தனது பாத்திரத்தை முழுமையாக்க மலையாளத்தை கற்றுக் கொண்டார்.


Leave a Reply