தலைமுடி பிரச்சனையை குறைக்க உதவும் எலுமிச்சை

எலுமிச்சை சாற்றில் உள்ள சிட்ரிக் அமிலம் ஒரு இயற்கை ப்ளீச் அல்லது ஆக்ஸிஜனேற்ற முகவர். இது உங்கள் முடியின் வண்ண நிறமி அல்லது மெலனின் வேதியியல் முறையில் குறைப்பதன் மூலம் முடியை வெண்மையாக்குகிறது. சூரியனுக்கு வெளிப்படும் போது, ​​சிட்ரிக் அமிலம் வெளுக்கும் செயல்முறையை துரிதப்படுத்துகிறது.எலுமிச்சை சாற்றின் மின்னல் விளைவுகள் பொன்னிறம் மற்றும் வெளிர் பழுப்பு போன்ற இலகுவான முடி வண்ணங்களுக்கு சிறப்பாக செயல்படும்.

 

இருண்ட பழுப்பு மற்றும் கருப்பு நிற டோன்கள் சில விளைவுகளைக் காணலாம், ஆனால் அவை அவ்வளவு கவனிக்கப்படாது.எலுமிச்சை சாறுடன் உங்கள் தலைமுடியை ஒளிரச் செய்ய, இந்த மூன்று முறைகளில் ஒன்றை முயற்சிக்கவும்:புதிய எலுமிச்சை சாற்றை நீரில் நீர்த்து, உங்கள் தலைமுடியை துவைக்கவும்.
ஒரு கேரியர் எண்ணெய் மற்றும் கிளாஸ் தண்ணீரில் சில துளிகள் எலுமிச்சை அத்தியாவசிய எண்ணெயை கலந்து உங்கள் தலைமுடிக்கு தடவவும்.

 

வைட்டமின் சி மாத்திரைகளை நசுக்கி, படிப்படியாக மின்னல் விளைவுக்காக அவற்றை உங்கள் ஷாம்பூவில் சேர்க்கவும்.நீங்கள் எந்த முறையைப் பயன்படுத்தினாலும், புதிதாக எலுமிச்சை உட்செலுத்தப்பட்ட கூந்தல் சூரிய ஒளியைக் கண்ட பிறகு அதிக முடிவுகளைப் பார்ப்பீர்கள்.ஷினியர் முடி-உங்கள் தலைமுடி எந்த நிறத்தில் இருந்தாலும், எலுமிச்சை சாறு பளபளப்பாக தோற்றமளிக்கும், குறிப்பாக நீங்கள் வெயிலில் இருந்தபின்.

 

சிறந்த முடிவுகளுக்கு, எலுமிச்சை சாற்றில் 2 தேக்கரண்டி ஆப்பிள் சைடர் வினிகரைச் சேர்த்து உங்கள் விருப்பப்படி துவைக்கவும் (மேலே உள்ள விருப்பங்களைப் பார்க்கவும்). உங்கள் தலைமுடி வழியாக சமமாக விநியோகிக்கவும், கண்டிஷனரைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு சில நிமிடங்கள் உட்கார வைக்கவும்.குறைக்கப்பட்ட எண்ணெய் மற்றும் பொடுகு எலுமிச்சையில் உள்ள சிட்ரிக் அமிலத்தின் நன்மைகள் உங்கள் முடி பிரச்சினைகளின் வேரைக் கூட தீர்க்க முடியும் – அதாவது. உலர்ந்த உச்சந்தலையில் அல்லது பொடுகு இருந்தால் இது குறிப்பாக உண்மை.

 

உங்கள் எலுமிச்சை சாறு முடி துவைக்கும்போது, ​​கலவையை உங்கள் உச்சந்தலையில் மசாஜ் செய்யுங்கள். உங்களிடம் செபொர்ஹெக் டெர்மடிடிஸ் என்று ஒரு வகை பொடுகு இருந்தால், எலுமிச்சை சாறு இந்த பொதுவான உச்சந்தலையில் நிலைக்கு வழிவகுக்கும் அதிகப்படியான எண்ணெய்களை உறிஞ்சுவதற்கு உதவும். இத்தகைய விளைவுகள் அனைத்து முடி வண்ணங்களுக்கும் வேலை செய்யும்.

 

எலுமிச்சை சாறு முடியை சேதப்படுத்த முடியுமா?
புதிய எலுமிச்சை சாறு உலர்ந்து போகாது அல்லது உங்கள் முடியை சேதப்படுத்தாது. இருப்பினும், சூரியனை நீண்ட காலமாக வெளிப்படுத்துவது உங்கள் தலைமுடியின் வெளிப்புற உறைக்கு சேதம் விளைவிக்கும், இது உறை என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த காரணத்திற்காக,உங்கள் தலைமுடிக்கு எலுமிச்சை சாற்றைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பிறகு நீங்கள் வெயிலில் செலவிடும் நேரத்தை குறைக்க விரும்புவீர்கள்.

எலுமிச்சை சாறு காய்ந்த வரை வெயிலில் உட்கார முயற்சிக்கவும் – ஒரு மணி நேரத்திற்கு மேல் இல்லை – பின்னர் துவைக்க மற்றும் உங்கள் தலைமுடிக்கு ஒரு கண்டிஷனரைப் பயன்படுத்துங்கள். கூடுதல் பாதுகாப்புக்காக உங்கள் எலுமிச்சை சாறு கரைசலில் ஒரு டீஸ்பூன் எண்ணெயையும் சேர்க்க முயற்சி செய்யலாம்.


Leave a Reply