லாஸ்லியாவிற்கு கல்யாணம் ஆயிடுச்சா? பள்ளி நண்பர்கள் கூறும் தகவல்

‘பிக் பாஸ் 3’ இன் ஒரே போட்டியாளர் லோஸ்லியா, அவரது குமிழ் மற்றும் அப்பாவி நடத்தை மூலம் பெரும்பான்மையான பார்வையாளர்களின் இதயங்களை ஈர்த்துள்ளார். சமூக ஊடகங்களில் நடைமுறையில் உள்ளதைப் போல, பொது வாழ்க்கையில் எவரும் நிறைய எதிர்மறையை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கிறது, மேலும் இதுபோன்ற ஒரு செய்தி இணையத்தில் சுற்றுகளைச் செய்யத் தொடங்கியது. லாஸ்லியா தான் திருமணம் செய்து கொண்டார் என்ற உண்மையை மறைத்து வைத்திருப்பதாகவும், பிற பதிப்புகள் அவர் விவாகரத்து பெற்றவர் என்றும் கூறப்படுகிறது. ஒரு திருமண புகைப்படமும் உள்ளது.

 

இலங்கையில் உள்ள லோஸ்லியாவின் பள்ளி நண்பர்களுடன் நாங்கள் தொடர்பு கொண்டோம், அவர்கள் அந்த அறிக்கைகளை வெறும் வதந்தி என்று அவதூறாகப் பேசியுள்ளனர், மேலும் நிஜ வாழ்க்கையில் லாஸ்லியா ‘பிக் பாஸ் 3’ இல் எப்படி இருக்கிறார் என்பது போலவே இருக்கிறது என்று வலியுறுத்தியுள்ளனர். இதுபோன்ற பிரபலமான நிகழ்ச்சியில் தங்கள் நண்பருக்கு நட்சத்திரம் கிடைத்ததில் அவர்கள் மகிழ்ச்சியைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், மேலும் அவருக்கும் ஒரு இராணுவம் இருப்பதாக பெருமைப்படுகிறார்கள்.

 

இருப்பினும், லோஸ்லியாவின் நண்பர்கள் தாங்கள் அவளுடைய முதல் ரசிகர்கள் என்று ஒரு வலுவான கூற்றைக் கூறுகிறார்கள். கீழேயுள்ள தொலைபேசி நேர்காணலைக் கேளுங்கள், லோஸ்லியாவின் நண்பர்களிடமிருந்து இலங்கைத் தமிழின் இசை சிம்பொனிக்கு நீங்கள் நடத்தப்படுவீர்கள் என்று நாங்கள் உங்களுக்கு உறுதியளிக்கிறோம், இது கேட்க மிகவும் இனிமையானது.


Leave a Reply