நெயில் பாலிஷ் பிரியர்கள் – குறைவும், நிறைவும்

Publish by: --- Photo :


நகம் கலை பலவிதமான தட்டு வண்ணங்களை வழங்குகிறது, மேலும் உங்கள் மனநிலையை உயர்த்தவும், உங்கள் வாழ்க்கை முறை, உங்கள் ஆளுமை மற்றும் உங்கள் அலங்காரத்துடன் பொருந்தவும் உங்களுக்கு பிடித்தவைகளை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். ஒரு மல்டிகலர் நகம் கலை எந்த நேரத்திலும் உங்களை உற்சாகப்படுத்தும்.நீங்கள் நடுநிலை வண்ண நெயில் பாலிஷில் சலித்துவிட்டால், ஒரு தைரியமான கிராஃபிக் அல்லது வண்ண வடிவிலான நகம் கலை சில வேடிக்கைகளைச் சேர்க்கிறது.உங்களை மையமாகக் கொண்டு, உலகத்திலிருந்து நேரத்தை எடுத்துக்கொள்வது ஒரு சிகிச்சை விளைவை ஏற்படுத்தும். உங்கள் நகம் கலையில் வேலை செய்ய நேரத்தை ஒதுக்குவது இனிமையானது மற்றும் நிதானமானது. ஈர்க்கக்கூடிய நகம் கலை வடிவத்தை அணிவதால் ஈகோ ஊக்க உணர்வும் கிடைக்கும்.

 

நகம் கலை சில வடிவமைப்பாளர் லேபிள்களை அணிய மலிவான வழியை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. உங்கள் அன்றாட தோற்றத்துடன் சில கிரியேட்டிவ் கடையின் தேவைப்பட்டால், தைரியமான ஒப்பனை தோற்றம் எப்போதும் ஒரு நல்ல வழி அல்ல. உங்கள் நகங்கள் சரியான கேன்வாஸ் மற்றும் நகம் கலை ஆக்கபூர்வமான ஒன்றை அணிய மிகவும் வசதியான வழியாகும்.நகம் கலை நாகரீகமானது, மற்றவர்கள் அனைவரும் அதை அணியத் தெரிகிறது. நீங்கள் போக்கைப் பெறுவதற்கு சில நகம் கலைகளைச் செய்ததை விட வேகமான மற்றும் எளிதான வழியில் நீங்கள் அழகாக இருக்க விரும்பினால்.

 

ஆணி கலை குறைபாடுகள்

 

சில நெயில் ஆர்ட் பாலிஷ் நீண்ட உலர்த்தும் நேரம் ஆகலாம். உங்கள் நெயில் பாலிஷில் அதிகமான இரசாயனங்கள் இருக்கலாம் மற்றும் அந்த பிரகாசமான வண்ணங்கள் நகங்களில் மோசமான விளைவை ஏற்படுத்தக்கூடும்.உங்கள் வெட்டுக்காயங்களில் நெயில் பாலிஷைப் பெறுவது எளிதல்ல.ஒரு சிக்கலான நகம் கலை வடிவத்துடன் உங்கள் நகங்களை மெருகூட்டுவது சிறிது நேரம் கிடைக்கும். ஒவ்வொரு பெண்ணும் அமைதியாக காத்திருக்கவும், அவளது நகங்களை முடிக்கும் வரை விரைந்து செல்லவும் பொறுமை இல்லை.

 

நகம் கலையுடன் மணிநேரம் செலவிடுவது பெரும்பாலான பெண்களுக்கு ஒரு விருப்பமல்ல, ஏனெனில் அவர்களின் பிஸியான கால அட்டவணையை பொருத்துவது கடினம்.மற்றவர்கள் அனைவரும் நகம் கலை அணிவது போல் தெரிகிறது என்பது இரட்டை முனைகள் கொண்ட வாள். ஒருபுறம், நீங்கள் நகம் கலையை அணிய விரும்பினால், நீங்கள் போக்கைக் கடைப்பிடிப்பீர்கள், மறுபுறம் உங்கள் நகம் கலை மிகவும் ஒத்த வடிவங்களைக் கொண்ட ஒரு குளத்தில் தொலைந்து போகக்கூடும்.

 

உங்கள் நகம் கலையை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும்போது முடிந்தவரை ஆக்கப்பூர்வமாக இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நகம் கலை முழுமையாக்குவது கடினம், உங்களிடம் பரிபூரண போக்கு இருந்தால் அது உங்களை ஏமாற்றக்கூடும். சிறிதளவு விரிசல் அல்லது கசப்பு உங்கள் நகங்களை அழிக்கக்கூடும்.நீங்கள் நகம் கலையில் இறங்கும்போது, ​​ நகம் பராமரிப்பு இன்னும் முக்கியமானது. உங்கள் நகங்கள் உங்கள் கலைத் துண்டுகளுக்கான கேன்வாஸ் என்பதால் நீங்கள் அதிக நேரம் செலவிட வேண்டும் மற்றும் உங்கள் நகம் பராமரிப்புக்கு அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும்.