கசப்பான முலாம்பழம் ! இனிப்பான செய்தி

1 . சுவாச கோளாறுகள், ஆஸ்துமா, சளி, இருமல் போன்ற சுவாசப் பிரச்சினைகளை குணப்படுத்த புதிய காய்களும் ஒரு சிறந்த தீர்வாகும். மேலும், கசப்பான முலாம்பழம் இலைகளை ஒட்டவும், துளசி இலைகளை ஒட்டவும், காலையில் தேனுடன் எடுத்துக் கொள்ளும்போது, ​​ஒரு நல்ல தீர்வு கிட்டும்.

 

2. கல்லீரல் டோனிக் – கல்லீரல் பிரச்சினைகளை குணப்படுத்த தினமும் ஒரு கிளாஸ் கசப்பான முலாம்பழம் சாறு குடிக்கவும். முடிவுகளைக் காண ஒரு வாரம் தொடர்ந்து இதை உட்கொள்ளுங்கள் .

 

3. நோயெதிர்ப்பு அமைப்பு – கசப்பான முலாம்பழம் இலைகள் அல்லது பழங்களை தண்ணீரில் கொதிக்க வைத்து, தொற்றுநோய்களுக்கு எதிராக போராட ஒவ்வொரு நாளும் இதை உட்கொள்ளுங்கள். இது உங்கள் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை உருவாக்க உதவுகிறது.

 

4. முகப்பரு – கசப்பான முலாம்பழத்தை உட்கொள்வது முகப்பரு, கறைகள் மற்றும் ஆழமான தோல் நோய்களிலிருந்து விடுபட உதவும். இரத்தக் கொதிப்பு, சிரங்கு, அரிப்பு, தடிப்புத் தோல் அழற்சி, ரிங்வோர்ம் மற்றும் பிற பூஞ்சை நோய்களுக்கு சிகிச்சையளிக்க கசப்பான முலாம்பழம் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இதில் உள்ள இலவச தீவிரவாதிகள் வயதான எதிர்ப்புக்கும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். எலுமிச்சை கலந்த கசப்பான முலாம்பழத்தின் சாற்றை வெறும் வயிற்றில் தினமும் 6 மாதங்கள் அல்லது நீங்கள் விரும்பிய முடிவுகளைப் பெறும் வரை உட்கொள்ளுங்கள்.

 

5. நீரிழிவு நோய் – கசப்பான முலாம்பழம் சாறு நன்மைகளில் வகை 2 நீரிழிவு நோயை சமாளிக்க உதவுகிறது. இது நீண்ட காலமாக சீன மற்றும் இந்திய பண்டைய மருத்துவத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்து வருகிறது, ஆனால் சமீபத்திய ஆராய்ச்சி மட்டுமே இது நாட்டுப்புறக் கதை அல்ல என்பதை நிரூபித்துள்ளது. டைப் 2 நீரிழிவு நோய் இன்சுலின் போதியளவு காரணமாக அல்லது இன்சுலின் எதிர்ப்பின் வளர்ச்சியின் காரணமாக இரத்தத்தில் சர்க்கரையை உறிஞ்சுவதற்கு ஒரு கலத்தின் இயலாமை காரணமாக ஓரளவு ஏற்படுகிறது. இரண்டு சந்தர்ப்பங்களிலும், உற்பத்தி செய்யப்படும் இன்சுலின் பயனற்ற தன்மையால் செல்கள் சர்க்கரையை உறிஞ்ச முடியாது.

 

கலங்களில் AMP- செயல்படுத்தப்பட்ட புரத கைனேஸை செயல்படுத்துவதால் சர்க்கரை உறிஞ்சுதல் ஏற்படுகிறது. கசப்பு இந்த கைனேஸ்களை செயல்படுத்துகிறது, இதன் காரணமாக சர்க்கரை உறிஞ்சுதல் அதிகரிக்கிறது, எனவே நீரிழிவு நோயை கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவர உதவுகிறது. நீரிழிவு நோயாளிகளுக்கு பச்சை சாறு: வெள்ளரிகள், பச்சை ஆப்பிள்கள், கசப்பான முலாம்பழம், செலரி, ½ பச்சை காப்சிகம் (பெல் மிளகு). கசப்பான முலாம்பழத்தில் இன்சுலின் போன்ற சில ரசாயனங்கள் உள்ளன, அவை இரத்தத்தில் சர்க்கரை அளவைக் குறைக்க உதவுகின்றன.

 

6. மலச்சிக்கல் – கசப்பான முலாம்பழம் நார்ச்சத்து பண்புகளைக் கொண்டிருப்பதால் எளிதில் செரிமானத்திற்கு உதவுகிறது. உணவு செரிமானம் மற்றும் கழிவுகள் உடலில் இருந்து வெளியேற்றப்படுவது அஜீரணம் மற்றும் மலச்சிக்கல் பிரச்சினைகளை குணப்படுத்த உதவுகிறது .

 

7. சிறுநீரகம் மற்றும் சிறுநீர்ப்பை – கசப்பான முலாம்பழம் ஆரோக்கியமான கல்லீரல் மற்றும் சிறுநீர்ப்பையை பராமரிக்க உதவுகிறது. சிறுநீரக கற்களை குணப்படுத்துவதற்கும் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

 

8. இதய நோய் – கசப்பான முலாம்பழம் பல வழிகளில் இதயத்திற்கு மிகவும் நல்லது. இது கெட்ட கொழுப்பின் அளவைக் குறைக்க உதவுகிறது, இது தமனி சுவர்களை அடைத்து அதன் மூலம் மாரடைப்புக்கான வாய்ப்புகளை குறைக்கிறது. மேலும், இது ஒரு நல்ல இதய ஆரோக்கியத்தை பராமரிக்க உதவும் இரத்த சர்க்கரை அளவைக் குறைப்பதாக அறியப்படுகிறது .

 

9. புற்றுநோய் – கசப்பான முலாம்பழம் புற்றுநோய் செல்களை பெருக்கவிடாமல் தடுக்கலாம்.

 

10. எடை இழப்பு – கசப்பான முலாம்பழத்தில் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் உள்ளன, அவை உங்கள் கணினியை வெளியேற்ற உதவுகின்றன. இது உங்கள் வளர்சிதை மாற்றம் மற்றும் செரிமான அமைப்புகளை மேம்படுத்துகிறது, இதனால் விரைவாக உடல் எடையை குறைக்க உதவுகிறது. எடை இழப்புக்கு உதவும் மற்ற இரண்டு முக்கிய காரணிகள் கலோரி கட்டுப்பாடு மற்றும் நிரப்புதல் கூறுகள். கலோரி கட்டுப்பாடு இதுபோன்றது, ஏனெனில் காய்கறிகளில் கலோரிகள் குறைவாக இருப்பதால் அவை அதிக அளவு உட்கொள்ள உங்களை அனுமதிக்கிறது. இந்த காய்கறியில் நிரப்பும் கூறு நீர். நீர் என்பது பசியின் உலகளாவிய அடக்குமுறை என்பதை நாம் அறிவோம். இந்த காய்கறியின் காய்களில் 80-85% நீர் உள்ளது.

 

11. இயற்கையாகவே உற்சாகப்படுத்துகிறது – கசப்பான சாறு வழக்கமான நுகர்வு தனிநபரின் சகிப்புத்தன்மை மற்றும் ஆற்றல் அளவை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் தூக்க முறைகளை மேம்படுத்துகிறது.

 

12. இரத்தத்தை சுத்திகரிக்கிறது – கசப்பு சாறு பழத்தின் ஆண்டிமைக்ரோபியல் மற்றும் ஆக்ஸிஜனேற்ற பண்புகள் தோல் பிரச்சினைகள், இரத்தக் கோளாறுகள், இரத்தத்திலிருந்து தெளிவான நச்சுகள் மற்றும் அதை சுத்திகரிக்க உதவுகின்றன, மேலும் உடல் முழுவதும் இரத்த ஓட்டத்தை மேலும் மேம்படுத்துகின்றன. இது டாக்ஸீமியா, தடிப்புகள், முகப்பரு, தடிப்புத் தோல் அழற்சி, இரத்தக் கொதிப்பு போன்றவற்றால் ஏற்படும் அரிப்பு போன்ற சிக்கல்களைக் குணப்படுத்த உதவுகிறது மற்றும் உடலில் புற்றுநோய் செல்கள் வளர்ச்சியைக் கூட தடுக்கிறது.


Leave a Reply