உடல் எடையை குறைக்க, கண் பார்வைக்கு, முடி வளர்ச்சிக்கு உதவும் கறிவேப்பிலை

Publish by: --- Photo :


கறிவேப்பிலை எடை குறைக்க உதவும். கார்பசோல் ஆல்கலாய்டுகள் எடை அதிகரிப்பிற்கு எதிராக செயல்படுகின்றன மற்றும் உடலில் உள்ள கொழுப்பின் அளவைக் கட்டுப்படுத்த உதவுகின்றன. இதனால், எடை இழக்க கறிவேப்பிலை உட்கொள்ளலாம். அவற்றின் நுகர்வு அதிகரிக்க, நீங்கள் உலர்ந்த கறிவேப்பிலை மீது மன்ச் செய்யலாம் அல்லது உங்கள் உணவில் புதிய அல்லது உலர்ந்த கறி இலைகளை சேர்க்கலாம். உங்கள் சாலட்டில் சேர்க்கலாம். ஆரோக்கியமான உணவோடு கறிவேப்பிலை உட்கொண்டு விரைவாக எடை குறைக்க தொடர்ந்து உடற்பயிற்சி செய்யுங்கள்.

 

விரைவான எடை இழப்புக்கு நீங்கள் கொண்டிருக்க வேண்டிய சிறந்த குறைந்த கார்ப் உணவுகள். இது வயிற்றுப்போக்கு, மலச்சிக்கல் மற்றும் வயிற்றுப்போக்குக்கு சிகிச்சையளிக்க உதவும்.வயிற்றுப்போக்குக்கு சிகிச்சையளிக்க கறிவேப்பிலை பயன்படுத்தலாம். உலர்ந்த கறிவேப்பிலை அரைத்து மோர் சேர்க்கலாம். வயிற்றுப்போக்கு, மலச்சிக்கல் மற்றும் வயிற்றுப்போக்கு போன்ற நிலைமைகளைக் கையாள்வதற்கு எந்த வெற்று வயிற்றிலும் இதை குடிக்கவும். மூல மற்றும் மென்மையான கறி இலைகளையும் வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடலாம். கறிவேப்பிலை குடல் இயக்கத்தை ஆதரிப்பதாகவும் செரிமான நொதிகளைத் தூண்டும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

 

கண்பார்வைக்கு -பாரம்பரியமாக, கறிவேப்பிலை கண்பார்வைக்கு நன்மை பயக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது. அவை கண்புரை ஆரம்பத்தில் வருவதைத் தடுக்கின்றன. இது முதன்மையாக கறி இலைகளில் வைட்டமின் ஏ நிறைந்திருக்கும். முடி வளர்ச்சி கறி இலைகள் மயிர்க்கால்களைத் தூண்டும் மற்றும் சாதாரண முடி நிறமியுடன் ஆரோக்கியமான இழைகளின் வளர்ச்சியை ஊக்குவிக்கும். முடி உதிர்வதற்கும், முடியை முன்கூட்டியே நரைப்பதற்கும் கறிவேப்பிலை பயன்படுத்தலாம். கறிவேப்பிலை சாறுகள் பொடுகு மற்றும் தட்டையான உச்சந்தலையை சமாளிக்க உதவும்.

 

நினைவகத்தை மேம்படுத்துகிறது.உங்கள் உணவில் கறிவேப்பிலை சேர்த்துக்கொள்வது உங்கள் நினைவகத்தில் நன்மை பயக்கும். அல்சைமர் போன்ற பலவீனமான நினைவக கோளாறுகளைச் சமாளிக்க இது உதவும்.


Leave a Reply