எலுமிச்சை பற்றி தெரியும்! கொலுமிச்சை பற்றி தெரியுமா?

வீக்கத்தை கட்டுப்படுத்தும் கொலுமிச்சையின் இலைகள் மற்றும் எண்ணெய் அனைத்து விதமான வலிகள் மற்றும் அசௌகரியங்களில் இருந்து நிவாரணம் அளிக்கும். இதில் எதிர் அழற்சி பண்பு ஆர்திரிடிஸ், எடிமா, ஒற்றை தலைவலி போன்ற பல நோய்களை குணப்படுத்த உதவும். பூச்சிக்கடிகள் பூச்சிக்கடிகளை சரி செய்யவும் கொலுமிச்சை பயன்படுகிறது. கொலுமிச்சையில் உள்ள சிட்ரோனெல்லோல் மற்றும் லிமோனைன் கலவைகள் சருமத்தில் ஏற்படும் எரிச்சல்களை சரிசெய்ய உதவுகிறது.

 

அதேசமயம் பூச்சிக்கடிகளை உடனடியாக குணப்படுத்தவும் உதவுகிறது. சரும ஆரோக்கியம் கொலுமிச்சை சாறில் உள்ள அமிலங்கள் உடலில் உள்ள நச்சுப்பொருட்களை குறைக்கிறது, மேலும் செல்கள் சிதைவடைவதை தடுக்கிறது. இதன்மூலம் சருமத்தில் ஏற்படும் வெடிப்புகள், முகப்பருக்கள் மற்றும் தடிப்புகளை தடுக்கிறது. இரத்த சுத்திகரிப்பு உங்களுக்கு இரத்தம் தொடர்பான வியாதிகள் ஏதாவது இருந்தால் நீங்கள் கொலுமிச்சையை பயன்படுத்த வேண்டியது அவசியம். இதில் உள்ள சரியான அமிலக்கலவைகள் உங்கள் இரத்தத்தில் உள்ள பதோஜன்களை வெளியேற்றி உங்கள் உடனடி நிவாரணத்தை வழங்குவதுடன் இரத்தத்தையும் விரைவில் சுத்தம் செய்கிறது.

 

அதிர்ச்சி: இந்த முறையில் அவர் சில நாட்களில் முடிவளர பெற்றார். 30 நாட்களில், 100 கிலோவிலிருந்து 64 கிலோ ஆகலாம். உங்கள் முடி உதிர்வை போக்கி மீண்டும் அளிக்கும் மத்திரை மனஅழுத்தத்தை குறைக்கிறது அரோமேதெரபியில் கொலுமிச்சை அதிகம் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு பொருளாகும். நரம்பியல் கோளாறுகள் மற்றும் பதட்டம் போன்ற பிரச்சினைகளை குணப்படுத்த கொலுமிச்சை எண்ணெயை பயன்படுத்தலாம். கொலுமிச்சை எண்ணெயை சுவாசிக்கும் போது அது உடல் மற்றும் மனதை புத்துணர்ச்சியாக வைத்திருக்க உதவுகிறது.

 

நோயெதிர்ப்பு சக்தி கொலுமிச்சையில் உள்ள ஆன்டிபாக்டீரியல் மற்றும் ஆக்சிஜனேற்ற பண்புகள் உங்கள் நோயெதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க உதவும். மேலும் இது இரைப்பை மற்றும் குடல் நோய்களை குணப்படுத்த உதவுகிறது மேலும் ஆக்சிஜனேற்ற பண்புகள் நோயெதிர்ப்பு சக்தியை பாதுகாக்கும். செரிமானம் உங்களுக்கு செரிமானக்கோளாறு மற்றும் மலச்சிக்கல் போன்ற பிரச்சினைகள் இருந்தால் அதற்கு கொலுமிச்சை சாறு சிறந்த மருந்தாகும்.


Leave a Reply