பிக் பாஸ் மகத் நடிக்கும் படத்தில் தாடி பாலாஜியும்

நடிகர் மகாத் ராகவேந்திர சிம்புவுடன் இணைந்து சில திரைப்படங்களில் நடித்தார், மேலும் தல அஜித்தின் பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படமான மங்காத்தாவில் தனது நடிப்பால் முக்கியத்துவம் பெற்றார். பின்னர் அவர் விஜய் நடித்த ஜில்லா மற்றும் சிம்பு நடித்த அன்பனவன் அசரத்தவன் அதங்கதவன் போன்ற பல படங்களில் காணப்பட்டார்.பிக் பாஸின் இரண்டாவது சீசனில் மகாத் ஒரு போட்டியாளராகக் காணப்பட்டார் மற்றும் கவனத்தை ஈர்த்த முக்கிய போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்தார்.

 

மேலும் நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு, ஐஸ்வர்யா தத் உடன் நடித்த கெட்டவன்னு பேரெடுத்த நல்லவந்தா மற்றும் யஷிகா ஆனந்த் உடன் மற்றொரு படம் ஆகியவற்றைப் பெற்றார். இப்போது நடிகர் தனது அடுத்த திரைப்படத்தை தமிழில் பெற்றுள்ளார், அங்கு அவர் ஒரு நடிகராக நடிப்பார். இது இன்னும் பெயரிடப்படாத படம் அறிமுகமான ராஜேஷ் கண்ணா இயக்கும், மேலும் நான்கு கதாநாயகிகள் நடிக்கவுள்ளனர். அறிமுக பாக்யஸ்ரீ கதாநாயகிகளில் ஒருவர், மற்ற மூன்று வேடங்களுக்கான சிறந்த நடிகைகளுடன் பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருகிறது, மேலும் மகத்தின் சக பிக் பாஸ் போட்டியாளர் தாடி பாலாஜியும் இந்த படத்தின் ஒரு பகுதியாகும்.


Leave a Reply