ராம்நாத் கோவிந்த் ஞாயிற்றுக்கிழமை திருமலையில் பிரார்த்தனை செய்யவுள்ளார்

ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் திருமலையில் உள்ள வெங்கடேஸ்வரரின் புகழ்பெற்ற மலை ஆலயத்தில் பிரார்த்தனை செய்வார். அதிபர் ராம்நாத் கோவிந்த் ஞாயிற்றுக்கிழமை திருப்பாலாவில் உள்ள வெங்கடேஸ்வரரின் புகழ்பெற்ற மலை ஆலயத்தில் பிரார்த்தனை செய்வார்.வரதராஜ பெருமாள் கோயிலில் அதிர வரதரின் ‘தரிசனம்’ பெறுவதற்காக அவர் தமிழ்நாட்டின் காஞ்சிபுரத்தை பார்வையிட உள்ளார்.

 

அவர் வெள்ளிக்கிழமை சென்னை வந்து சாலை வழியாக காஞ்சிபுரத்திற்கு செல்வார் என்று அதிகாரப் பூர்வமான  வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. சனிக்கிழமை மாலை, ஜனாதிபதி திருப்பதி நோக்கிச் சென்று, கடுமையான பாதுகாப்புக்கு மத்தியில் சாலை வழியாக புனித மலைகளை அடைவார் என்று கோயில் அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.மலைப்பகுதிகளில் ஒரே இரவில் தங்கியபின், கோவிந்த் ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை வெங்கடேஸ்வர பகவான் தெய்வத்திற்கு பிரார்த்தனை செய்வார்.

 

பின்னர், ஜூலை 15 ம் தேதி இந்தியாவின் சந்திர பணி சந்திரயான் -2 தொடங்கப்படுவதைக் காண ஜனாதிபதி ஸ்ரீஹரிகோட்டாவுக்கு புறப்படுவார் என்று அரசாங்க அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பின்னர், கோவிந்த் திருப்பதி விமான நிலையத்திற்கு திரும்பி புதுடெல்லிக்கு பறப்பார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.


Leave a Reply