மின்சாரம் பாய்ந்ததில் மாமியார் மருமகள் இருவர் உயிரிழப்பு!

தெய்வானை என்ற பெண்ணும் அவரது மருமகளும் உள்ளே வந்தபோது மின்சாரம் அவர்கள் மீது பாய்ந்ததில் இருவரும் உயிரிழந்து உள்ளனர்.உயிரிழந்தவர்கள் சொக்கநாதபுரத்தைச் சேர்ந்த தெய்வானை, 60, மற்றும் அவரது மருமகள் சரண்யா, 27. திங்கள் இரவு அன்று சிவகங்கா மாவட்டத்தில் உள்ள அவர்களது வீட்டுக்கு அருகில் ஒரு ஸ்னாப் செய்யப்பட்ட மின்சாரம் பாயக்கூடிய கம்பி கிடந்துள்ளது.

 

தரையில் கிடந்த ஒரு நொறுக்கப்பட்ட லைவ்வைரில் தெய்வானை தெரியாமல் மிதித்து உள்ளார். உடனே அவரின் மேல் மின்சாரம் பாய்ந்தது. அவரைக் காப்பாற்ற முயன்றபோது சரண்யா மீதும் மின்சாரம் பாய்ந்தது.சரண்யாவின் இரண்டு குழந்தைகள் – கார்த்திகேயன், 3, மற்றும் எட்டு மாத வயது மகள் பூஜாஸ்ரி – சம்பவம் நடந்தபோது அவருடன் இருந்தனர்.

 

குழந்தைகள் காயங்களுடன் தப்பினார்.மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வரும் குழந்தைகள் ஆபத்தில்லாமல் இருப்பதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். சரண்யாவின் கணவர் லட்சுமணன் ஒரு வெளிநாட்டில் வேலை செய்கிறார். போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.


Leave a Reply