வெளிநாட்டு மாணவியை கர்ப்பமாக்கி ஏமாற்றிய தொழிலதிபர்!

ஐரோப்பாவைச் சேர்ந்த மாணவியை காதலித்து கற்பமாக்கிய ஏமாற்றிய தொழிலதிபரை காவல்துறையினர் கைது செய்தனர். சென்னை ரயில்வே காலனி மூன்றாவது தெருவைச் சேர்ந்தவர் அகமத் தொழிலதிபரான இவர் இறால் மீன் வியாபாரம் செய்து வருகிறார் இந்த நிலையில் தொழில் தொடர்பாக துபாய் நாட்டிற்கு சென்ற போது அங்கு மேற்படிப்பு படித்துக் கொண்டிருந்த ஐரோப்பாவிலுள்ள லித்துவேனியா நாட்டைச்சேர்ந்த பாரதிக்கும் இடையே காதல் ஏற்பட்டுள்ளது.

 

இருவரும் நெருங்கி பழகிய நிலையில் அந்தப் பெண் கர்ப்பம் ஆகியுள்ளார். இதையடுத்து அந்தப் பெண் சென்னைக்கு அழைத்து வந்த அகமது எழும்பூரில் உள்ள தனியார் ஹோட்டல் ஒன்றில் தங்க வைத்துள்ளார். இதையடுத்து ஆகமத்தின் தந்தை சென்னை ஆயிரம் விளக்கு பகுதியில் உள்ள மருத்துவமனை ஒன்றுக்கு அந்த பெண்ணை அழைத்துச் சென்று அவரது கல்லூரி வைத்ததாக கூறப்படுகிறது.

இந்த நிலையில் அந்த பெண் மேலும் 2 மாதம் கர்ப்பம் ஆகி விட அவரை திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் பாகமதி ஏமாற்றிய தோடு தலைமறைவாகியுள்ளார். இதுகுறித்து ஆயிரம் விளக்கு அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் அந்த பெண் புகார் கொடுத்துள்ள நிலையில் தலைமறைவான ரமேஷ் மற்றும் அவரது தந்தை அப்துல்லா ஆகியோரை கைது செய்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.


Leave a Reply