ஓடும் ரயிலுக்கு அடியில் சிக்கிய மூதாட்டி..!

டும் ரயிலுக்கு அடியில் சிக்கிக்கொண்ட மூதாட்டி நெஞ்சை பதற வைக்கும் காட்சிகள் வெளியாகியுள்ளது. திருச்சி மாவட்டம் மணப்பாறை பகுதியில ரயில்வே கேட்டை கடந்து காய்கறி மார்க்கெட் மற்றும் அருகில் உள்ள கிராமங்களுக்கு மக்கள் செல்கின்றனர்.

 

அதேவேளையில் ரயில் நிறுத்தி வைக்கப்படும்போது சிலர் படுத்துக்கொண்டு ரயிலை கடந்து செல்லும் சம்பவம் நிகழ்கிறது. அதேபோல நின்று கொண்டிருந்த சரக்கு ரயில் அடியே மூதாட்டி ஒருவர் அடக்க முயன்றார்.

 

அப்பொழுது ரயில் புறப்பட்டு செல்ல தொடங்கியது. அப்பொழுது மூதாட்டி ரயிலுக்கு இடையில் படுத்தபடி உயிர்த்தப்பினார். இதனால் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டு பணியில் இருந்த ரயில்வே இயக்குபவர்களின் கவனத்திற்கு பெண் அடியில் சிக்கி இருப்பதை தெரிவித்தார்.

 

அதன் பின் சிறிது நேரத்தில் ரயில் நிறுத்தப்பட்டது தொடர்பான காட்சி தற்பொழுது வெளியாகி வேகமாக பரவி வருகிறது.
.