தமிழகத்தில் புதிய தொழில்கள் விரைவில் வரும்! எடப்பாடி பழனிசாமி

உலகளாவிய முதலீட்டாளர்கள் கூட்டத்தில் கையெழுத்திட்ட புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தங்களைத் தொடர்ந்து, மாநிலத்தில் பல புதிய தொழில்கள் விரைவில் அமைக்கப்படும் என்று முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வியாழக்கிழமை தெரிவித்தார். மானியங்களுக்கான கோரிக்கைகள் தொடர்பாக சட்டமன்றத்தில் நடந்த விவாதத்தின் போது, அரசாங்கத்தின் பார்வை -2023 பற்றி கேள்விகள் எழுப்பப்பட்டன. அவருக்கு பதிலளித்த துணை முதல்வர் ஓ பன்னீர்செல்வம் விஷன் -2023 இன் கீழ் 217 திட்டங்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன என்றார்.

 

அவற்றில் 27 மத்திய அரசு துறைகளுடன் தொடர்புடையவை. மீதமுள்ள 190 திட்டங்கள் அரசு மற்றும் தனியார் வீரர்களால் செயல்படுத்தப்படும். விவாதத்தில் தலையிட்ட முதலமைச்சர்,“ நாங்கள் 304 புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தங்களில் ரூ .3,00,431 கோடிக்கு கையெழுத்திட்டுள்ளோம். அவர் கடந்த வாரம் பல்வேறு தொழிற்சாலைகளுக்கு அடிக்கல் நாட்டியதாகவும் குறிப்பிட்டு உள்ளார்.


Leave a Reply