பிக் பாஸ் கணேஷ் குழந்தையின் பெயர்!

நடிகர் கணேஷ் வெங்கட்ராமன், த்ரிஷாவின் ஜோடியாக நடித்த அபியம் நானும், உலக நாயகன் கமல்ஹாசன் நடித்த உன்னை போல் ஒருவன் போன்ற திரைப்படங்களிலும் தனது வாழ்க்கைத் தொழிலைத் தொடங்கினார், அங்கு அவர் பல திரைப்படங்களைத் தவிர கடுமையான போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்தார்.கமல்ஹாசனின் முதல் சீசனில் பிக் பாஸ் விளையாட்டு நிகழ்ச்சியை நடத்திய முக்கிய போட்டியாளர்களில் ஒருவரான இந்த நடிகர், நிகழ்ச்சியின் மூலம் புகழ் பெற்றார்.

பல தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் சீரியல்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்து பல திரைப்படங்களில் நடித்துள்ள நிஷாவை நடிகர் திருமணம் செய்து கொண்டார். சில வாரங்களுக்கு முன்பு, நிஷா ஒரு பெண் மகளை பிரசவித்ததாக நடிகர் வெளிப்படுத்தினார், இன்று அவர்கள் தங்கள் மகளுக்கு சமைரா என்று பெயரிட்டதாக ட்வீட் செய்துள்ளார். அவரது ட்வீட் ஹாய் டார்லிங்ஸ், முதலில் எங்கள் இளவரசி மீது நீங்கள் வைத்த அனைத்து அன்பிற்கும் நன்றி” என்று தெரிவித்துள்ளார். சமைரா என்று பெயரிட்டு உள்ளதாக தெரிவித்தார் .சமைரா – அதாவது கடவுளின் அருள், அழகின் தெய்வம், கடவுளால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒன்று, என்று பொருள்படும்.


Leave a Reply