அருண் விஜய் மற்றும் கார்த்திக் நரேனின் மாஃபியா

Publish by: --- Photo :


இது திரைப்பட ஆர்வலர்களுக்கு ஒரு அற்புதமான தருணம். அதிர்ச்சியூட்டும் முதல் தோற்றத்தை வெளியிட்ட பிறகு, இன்று அருண் விஜய் நடித்துள்ள மாஃபியா படத்திற்கான கார்த்திக் நரேன் படப்பிடிப்பு தொடங்கியுள்ளார். கார்த்திக் நரேன் கூறுகிறார், “நாங்கள் இன்று (ஜூலை 6) முதல் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குகிறோம், அதை 37 நாள் கால அட்டவணையில் போடுவோம்.”துருவாங்கல் 16 புகழ் இயக்குனர் மேலும் கூறுகிறார், “ஸ்கிரிப்டை முடித்தவுடன், அருண் விஜய் இந்த பாத்திரத்திற்கு ஏற்றவர் என்று உணர்ந்தேன், குறிப்பாக தடாமைப் பார்த்த பிறகு. இருப்பினும், அவர் ஏற்கனவே எனது ஸ்கிரிப்ட்டில் ஆர்வம் காட்டுவாரா என்பது எனக்குத் தெரியவில்லை, ஏனெனில் அவர் ஏற்கனவே தயாரிப்பின் பல்வேறு கட்டங்களில் நிறைய திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார்.

 

எனக்கு ஆச்சரியமாக, எந்தவொரு பரிந்துரைகளையும் மாற்றங்களையும் கூட கொடுக்காமல் அவர் உடனடியாக தனது ஒப்புதலைக் கொடுத்தார். லைகா புரொடக்ஷன்ஸிலும் இதுவே உள்ளது, அவர்கள் பல திட்டங்களில் பெரிய அளவில் மற்றும் பிக்விக்ஸில் பணிபுரிந்த போதிலும், அவற்றின் முடிவில் இருந்து எந்தவிதமான தூண்டுதல்களும் இல்லை. ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட நேரத்திற்குள் ஒரு நம்பிக்கைக்குரிய திரைப்படத்தை வழங்குவதற்கு நான் பொறுப்பேற்கிறேன். “அருண் விஜய் ஒரு குண்டர்களை நடிக்கவில்லை என்று இளம் மற்றும் நடக்கும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் தெளிவுபடுத்துகிறார்.

 

“இல்லை, இது வடக்கு சென்னை நிலப்பரப்பில் ஆராயும் படமாக இருக்கப்போவதில்லை. மாஃபியாவுக்கு வேறுபட்ட முன்மாதிரி இருக்கும், இப்போதுதான் நான் இதை வெளிப்படுத்த முடியும். ”
நட்சத்திர நடிகர்களில் மற்றவர்களைப் பற்றி பேசும்போது, ​​அவர் கூறுகிறார், “பிரசன்னா மிகவும் வித்தியாசமான பாத்திரத்தில் காணப்படுவார், இது அவர் இதுவரை செய்ததை விட கணிசமான மற்றும் முற்றிலும் மாறுபட்டது. பிரியா பவானி ஷங்கருக்கும் இதுவே பொருந்தும், அவர் வித்தியாசமான பாத்திரத்திலும் தயாரிப்பிலும் தோன்றுவார். ”ஜேக்ஸ் பெஜாய் இசையமைக்கும்போது, ​​கோகுல் பெனாய் ஒளிப்பதிவைக் கையாளுகிறார். மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் விரைவில் அறிவிக்கப்படுவார்கள்.


Leave a Reply