லேடீஸ் ஃபிங்கர் – நோயை குணப்படுத்த அதனுள் ஒழிந்து இருக்கும் ரகசியம்

1. குறைந்தபட்ச கலோரிகளை வழங்குகிறது. மேலும், பிந்தியில் அதிக நார்ச்சத்து உள்ளது. இது உங்களை நீண்ட நேரம் முழுதாக வைத்திருக்க உதவுகிறது.

 

2. பிண்டி இதய நோய்க்கு உதவுகிறது;ஓக்ராவில் கரையக்கூடிய ஃபைபர் பெக்டின் உள்ளது. கெட்ட கொழுப்பைக் குறைக்க பெக்டின் உதவுகிறது, அதே போல் பெருந்தமனி தடிப்புத் தடுப்பையும் தடுக்கிறது. லேடி ஃபிங்கர் டெபாசிட் செய்யப்பட்ட கொழுப்பு மற்றும் கட்டிகளை அகற்ற உதவுகிறது.

 

3. வெண்டைக்காய் இரத்த சர்க்கரை அளவைக் கட்டுப்படுத்துகிறது:பெண் விரலின் (பிந்தி) இந்த நன்மை அதன் ஃபைபர் உள்ளடக்கத்திற்கு காரணமாக இருக்கலாம். யூஜெனோல் ஒரு வகை ஃபைபர், செரிமானத்தை குறைக்க உதவுகிறது மற்றும் இரத்த ஓட்டத்தில் இருந்து சர்க்கரையை உறிஞ்சுகிறது. எனவே இது உணவுக்குப் பிறகு சர்க்கரை கூர்மையைத் தவிர்க்க உதவுகிறது மற்றும் இரத்தத்தில் உள்ள சர்க்கரை அளவை உறுதிப்படுத்துகிறது. இதன் நார் மேலும் இரத்த சர்க்கரை அளவைக் குறைக்க உதவுகிறது.

 

4. வெண்டைக்காய் செரிமானத்தை மேம்படுத்துகிறது:பெண் விரலின் நார்ச்சத்து உள்ளடக்கம் சிறந்த செரிமானம் மற்றும் குடல்களை முறைப்படுத்த உதவுகிறது. பெக்டின் குடலில் வீங்கி, குடலில் இருந்து கழிவுகளை எளிதில் அகற்ற உதவுகிறது. மலச்சிக்கலால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பெண் விரலை வழக்கமாக உட்கொள்வதால் பயனடைவார்கள்.

 

5. வெண்டைக்காய் கருத்தரித்தல் மற்றும் கர்ப்பத்திற்கு உதவுகிறது:லேடி விரல் (பிந்தி) கருத்தரிக்க முயற்சிக்கும் பெண்களுக்கு முற்றிலும் அவசியமான உணவு. ஓக்ராவில் ஃபோலிக் அமிலம் / ஃபோலேட் உள்ளது. ஃபோலேட் கருத்தரிக்க உதவுவது மட்டுமல்லாமல் கருவின் வளர்ச்சிக்கும் உதவுகிறது. கருச்சிதைவைத் தடுக்கவும் பிந்தி உதவுகிறது. கருவின் நரம்புக் குழாய்களை உருவாக்க ஃபோலேட் உதவுகிறது.

 

6. பிந்தி நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை மேம்படுத்துகிறது:லேடி விரலின் (பிந்தி) மற்றொரு முக்கியமான நன்மை என்னவென்றால், இதில் வைட்டமின் சி உள்ளது, இது நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை மேம்படுத்த உதவுகிறது.

 

7. இரத்த சோகை வெண்டைக்காய் இரும்பு மற்றும் ஃபோலேட் மற்றும் வைட்டமின் கே ஆகியவை உள்ளன. இந்த ஊட்டச்சத்துக்கள் இரத்த சோகைக்கு சிகிச்சையளிக்கவும் தவிர்க்கவும் உதவுகின்றன.

 

8. பெருங்குடல் புற்றுநோயைத் தடுக்க வெண்டைக்காய் உதவுகிறது:மற்ற உயர் ஃபைபர் உணவுகளைப் போலவே, பெருங்குடல் புற்றுநோயைத் தடுக்க வெண்டைக்காய் உதவுகிறது. இது செரிமான அமைப்பை அப்படியே வைத்திருக்கிறது, அத்துடன் சரியாக செயல்பட உதவுகிறது.

 

9. பிந்தி கண்பார்வை மேம்படுத்துகிறது:வெண்டைக்காய் இருக்கும் வைட்டமின் ஏ மற்றும் பீட்டா கரோட்டின் கண்பார்வை மேம்படுத்த உதவக்கூடும்.

 

10. பொடுகு மற்றும் பேன்களுக்கு சிகிச்சையளிக்க பிந்தி உதவுகிறது:தலை பொடுகு மற்றும் பேன்களுக்கு வீட்டு வைத்தியமாக ஓக்ரா பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஓக்ராவை கிடைமட்டமாக வெட்டி தண்ணீரில் கொதிக்க வைத்து, இந்த தண்ணீரில் எலுமிச்சை சேர்த்து இந்த தண்ணீரை முடி துவைக்க பயன்படுத்தவும்.


Leave a Reply