லாஸ்லியாவின் பட்டாம்பூச்சி நடனம்

Publish by: --- Photo :


இந்த ரியாலிட்டி ஷோவின் முந்தைய இரண்டு சீசன்களை நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கினார், மேலும் உலகநாயகன் 3 வது சீசனுக்கும் தக்கவைக்கப்பட்டுள்ளார். முந்தைய பதிப்புகளை முறையே ஆரவ் மற்றும் ரித்விகா வென்றனர்.முதல் இரண்டு விளம்பரங்களும் ஏற்கனவே உற்சாக நிலையை உச்சத்திற்கு கொண்டு வந்தாலும், இன்றிரவு எபிசோடிற்கான மூன்றாவது மற்றும் இறுதி விளம்பரங்கள் முடிந்துவிட்டன. கடைசி இரண்டு விளம்பரங்களில், தர்ஷனுக்கும் வனிதாவுக்கும் இடையிலான சண்டையால் ஒருவர் முழு வீடும் பதற்றத்தில் இருக்க முடியும்.

 

சமீபத்திய விளம்பரத்தில், கைதிகள் வீட்டில் ஒரு சிறந்த நேரத்தைக் காணலாம். லோஸ்லியா தனது சக தோழர்களுக்கு அழகான பட்டாம்பூச்சி படிகளை கற்பிப்பதைக் காணலாம், கடைசியாக அவர் முகென் மற்றும் அபிராமியிடம் பட்டாம்பூச்சி படிகளைச் செய்யும்படி கேட்கிறார், அவர்கள் அதை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்கிறார்கள்.