ஒரு நாளைக்கு 4 பாதாம் ! மார்பக புற்றுநோய் வராது அறிஞர் கண்டுபிடிப்பு

வைட்டமின்கள், தாதுக்கள், புரதம் மற்றும் நார்ச்சத்துக்களால் நிரம்பியுள்ளது, மேலும் அவை பல ஆரோக்கிய நன்மைகளுடன் தொடர்புடையவை. ஒரு சில பாதாம் – தோராயமாக 1 அவுன்ஸ் – நமது அன்றாட புரத தேவைகளில் எட்டில் ஒரு பகுதியைக் கொண்டுள்ளது.பாதாம் பச்சையாக அல்லது வறுத்து சாப்பிடலாம்; அவை மாவு, எண்ணெய், வெண்ணெய் அல்லது பாதாம் பால் என , சுடப்பட்ட, சறுக்கப்பட்டவை.

 

பாதாம், உண்மையில், விதைகள்.பாதாம் மரங்கள் வளர்க்கப்பட்ட ஆரம்பகால மரங்களில் ஒன்றாகும் என்று நம்பப்படுகிறது. கிமு 3000-2000 காலப்பகுதியில் வளர்க்கப்பட்ட பாதாம் மரங்களின் சான்றுகள் ஜோர்டானில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன.பாதாம் பருப்பின் ஆரோக்கிய நன்மைகள் பல நூற்றாண்டுகளாக ஆவணப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. மேலும் நவீன ஆராய்ச்சி இந்த கூற்றுக்களில் சிலவற்றை ஆதரிக்கிறது – அவற்றை உங்கள் உணவில் சேர்க்க பல பொருட்கள் காரணங்கள் உள்ளன.

 

பாதாம் பற்றிய விரைவான உண்மைகள் :பாதாம் பற்றி சில முக்கிய புள்ளிகள் இங்கே. பாதாம் என்பது இந்தியா, வட ஆப்பிரிக்கா மற்றும் மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்கு சொந்தமான ஒரு மர மரமாகும்.காட்டு பாதாம் ஒரு சக்திவாய்ந்த நச்சு உள்ளது.பாதாம் கொழுப்பின் அளவைக் குறைக்கும் என்று சில சான்றுகள் கூறுகின்றன. பாதாம் பல்லாயிரம் ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வளர்க்கப்பட்டது.

 

அதிக அளவு வேர்க்கடலை, அக்ரூட் பருப்புகள் மற்றும் பாதாம் ஆகியவற்றை உட்கொண்ட நபர்கள் மார்பக புற்றுநோய்க்கான அபாயத்தை 2-3 மடங்கு குறைத்துள்ளனர் என்று அவர்கள் கண்டறிந்தனர். மார்பக புற்றுநோயின் வளர்ச்சிக்கு வேர்க்கடலை, அக்ரூட் பருப்புகள் மற்றும் பாதாம் ஒரு பாதுகாப்பு காரணியாகத் தோன்றுகிறது” என்று அறிஞர்கள் முடிவு செய்தனர்.


Leave a Reply