போலீசார் இருவர் பெண்ணை மிரட்டி 5 மாதங்களாக பாலியல் துன்புறுத்தல் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது

உத்திர பிரதேசத்தில் போலீசில் ஒரு கறை என்று கூறப்படக்கூடிய விஷயத்தில், எட்டா மாவட்டத்தில் உள்ள மாநில காவல் துறையின் இரண்டு துணை ஆய்வாளர்கள், தனது கணவரை சந்திப்பதாக அச்சுறுத்தியதன் மூலம் பெண்களை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக ஐந்து மாதங்களாக தொந்தரவு இருப்பதாக கூறினார். பெண்கள் கர்ப்பமாக இருந்தபோது இந்த விஷயம் வெளிச்சத்துக்கு வந்ததுள்ளது. போலீஸ் துணை ஆய்வாளர்கள் இருவரும் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டு கற்பழிப்பு வழக்கு பதிவு அவர்கள் மீது பதிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது.

 

பாதிக்கப்பட்டவரின் புகாரின் பின்னர் உத்தரவிடப்பட்ட போலீஸ் விசாரணையில், துணை ஆய்வாளர்களான யோகேஷ் திவாரி மற்றும் பிரேம் குமார் கவுதம், எட்டாவில் உள்ள அவகர் காவல் நிலையத்தில் பதிவிடப்பட்டு, கணவரின் கைது வாரண்டோடு பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்குச் சென்று, திருப்பங்களை எடுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது கணவரை சந்திப்பதாக அச்சுறுத்தியதன் மூலம் அவளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளனர்.

 

காவல்துறையினர் இருவரும் தன்னை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகவும், வீடியோ கிளிப்பை உருவாக்கியதாகவும் பாதிக்கப்பட்ட பெண் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். பாலியல் பலாத்காரம் குறித்து யாரிடமும் பேசினால் வீடியோ கிளிப்புகள் வைரலாகிவிடும் என்று மிரட்டியதாகவும் குற்றம் சாட்டிய அந்த பெண் கூறினார்.

 

பாதிக்கப்பட்டவர் கர்ப்பமாகி, முழுவதையும் பற்றி புகார் அளிக்க முடிவு செய்தபோது இந்த பிரச்சினை வெளிச்சத்துக்கு வந்தது. இந்த விவகாரத்தை அறிந்த எஸ்.எஸ்.பி சஞ்சய் குமார் குற்றம் சாட்டப்பட்ட போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களுக்கு எதிராக எஃப்.ஐ.ஆர் உத்தரவிட்டார், மேலும் அவர்களை சஸ்பெண்ட் செய்துள்ளார். தேவைப்பட்டால், துணை ஆய்வாளர்கள் இருவரும் விரைவில் கைது செய்யப்படலாம் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.


Leave a Reply