தொடரும் தர்ஷன் மற்றும் வனிதாவின் சண்டை! தர்ஷனுக்கு ஷெரினுடன் காதலா?

ஒரு பணி தொடர்பாக தனது கருத்தை வெளிப்படுத்தியதற்காக முன்னதாக வனிதாவால் அவதூறாகப் பேசப்பட்ட தர்ஷன், தனது கருத்துக்களை முன்வைக்க தனக்கு ஒவ்வொரு உரிமையும் இருப்பதாக அவளுக்குத் தெரிவித்தார், அதைத் தொடர்ந்து பிக் பாஸ் இந்த விஷயத்தில் தனது முடிவை எடுக்கும் வரை தான் அந்த பணியைத் தொடர மாட்டேன் என்று வனிதா கூறினார்.

இரண்டாவது விளம்பரத்தில், வனிதாவின் ஆதிக்கம் மற்றும் ஆணவம் குறித்து சாண்டி, கவின் மற்றும் ஷெரின் ஆகியோரிடம் தர்ஷன் புகார் கூறுவதைக் காணலாம், ஷெரின் அவரை அமைதிப்படுத்தவும் அவருடன் நடந்து செல்லவும் கேட்கும்போது. தர்ஷன் பின்னர் ஷெரினிடம் ஏதோ கிசுகிசுக்கிறார், அவர் இந்த நேரத்தில் அவளை காதலிக்க விரும்புகிறாரா என்று அவரிடம் கேட்கிறார், எப்படியிருந்தாலும் அவர் அதை விரும்புகிறார் என்று சேர்த்துக் கொண்டார். வனிதா, மதுமிதா, மீரா, மோகன் வைத்யா மற்றும் சரவணன் ஆகியோர் இந்த வாரம் வெளியேற்றத்திற்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளனர்.


Leave a Reply