ஓவியாவின் திருமணம் பற்றிய கருத்து

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி அதன் மூன்றாவது சீசனை எட்டியுள்ளது, ஆனால் பிக் பாஸ் என்ற பெயர் குறிப்பிடப்படும்போது உடனடியாக நினைவுக்கு வரும் ஒரு பெயர், நடிகை ஓவியா, ஹிட் ஷோவின் முதல் சீசனில் பங்கேற்றவர். நிகழ்ச்சியின் அவரது உரையாடல்கள் மற்றும் அவளுடைய நடத்தைகள் இப்போது கூட பிரபலமாக உள்ளன.

 

அவர் பல நாட்கள் வீட்டில் இல்லை என்றாலும், ஓவியா பொதுமக்களின் விருப்பமாக மாறியது, மேலும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியை இடுகையிடுங்கள், அவர் சக போட்டியாளரும் சீசன் 1 வெற்றியாளருமான அரவ்வைக் காதலிப்பதாகக் கூறப்பட்டது, ஆனால் சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணலில் , ஓவியா தான் சுதந்திரமாக இருக்க விரும்புகிறாள் என்றும் திருமண கருத்துக்கு உடன்படவில்லை என்றும் வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

ஓவியா திரைப்படங்கள் தனது வாழ்க்கையாக இருக்கும் என்றும் இந்த வாழ்க்கையே தன்னை மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்கிறது என்றும் கூறினார். திரையில் சூப்பர் வுமனாக நடிக்க விரும்புவதாக அவர் மேலும் கூறினார், மேலும் தனக்கு நண்பர்களோ எதிரிகளோ இல்லை என்றும் எல்லோரிடமும் ஒரே மாதிரியாக இருப்பதாகவும் கூறினார். ஒவியாவின் சமீபத்திய வெளியீடு களவானி 2 பல சிக்கல்களுக்குப் பிறகு நேற்று வெளியானது.


Leave a Reply