கேரட் ஃபேஸ் பேக் !.. இளமை உங்கள் கேரட்டில்!

பொட்டாசியம் நிறைந்த கேரட் நம் சருமத்தின் அடுக்குகளை ஊடுருவி சருமத்திலிருந்து வறட்சியை உருவாக்குகிறது.  இந்த முகமூடி சருமத்தை ஆழமாக ஈரப்பதமாக்கி பளபளப்பாக்குகிறது. அரை கேரட்டை அரைத்து அரைக்கவும். ஒரு டீஸ்பூன் தேன் மற்றும் ஒரு டீஸ்பூன் பால் சேர்த்து, அனைத்தையும் நன்கு கலக்கவும். தடவவும், குறைந்தது 15 நிமிடங்களாவது பேக்கை வைத்து குளிர்ந்த நீரில் கழுவவும்.

 

எண்ணெய் சருமத்திற்கு ஃபேஸ் பேக் :
கேரட்டில் உள்ள வைட்டமின் ஏ அதிகப்படியான எண்ணெயை வெளியேற்றி, சருமத்தை புதியதாகவும், நச்சுகள் இல்லாமல் வைத்திருக்கும். இந்த ஃபேஸ் பேக்கைப் பயன்படுத்த நீங்கள் ஒரு கப் கேரட் ஜூஸை ஒரு தேக்கரண்டி தயிர், கிராம் மாவு மற்றும் எலுமிச்சை சாறுடன் கலக்க வேண்டும். இந்த முகமூடியை முகம் மற்றும் கழுத்தில் அரை மணி நேரம் தடவி மந்தமான தண்ணீரில் கழுவவும்.

 

காம்ப்ளெக்ஷன் பேக்கை அழிக்கவும் :

கேரட் ஜூஸ், தயிர் மற்றும் முட்டையின் வெள்ளை ஆகியவற்றின் சம பாகங்களை இணைக்கவும். 15 நிமிடங்கள் விண்ணப்பிக்கவும், மந்தமான தண்ணீரில் கழுவவும். இறந்த சரும செல்களை அகற்றுவதில் கேரட் ஒரு பெரிய பாத்திரத்தை வகிக்கிறது, இது சருமத்தின் புதிய, புதிய அடுக்குக்கு வழிவகுக்கிறது.

 

சூரிய கதிர் பாதுகாப்பு தெளிப்பு:

கேரட்டில் உள்ள பீட்டா கரோட்டின் மற்றும் கரோட்டினாய்டுகள் சருமத்தை மீண்டும் புற ஊதா கதிர்களைப் பாதுகாக்கின்றன, மேலும் சன் டானையும் நீக்குகின்றன.கேரட் ஜூஸ் மற்றும் ரோஸ் வாட்டரை சம பாகங்களில் கலந்து கலவையை ஸ்ப்ரே பாட்டில் நிரப்பவும். சருமத்தை நீரேற்றமாக வைத்திருக்க முகம் மற்றும் உடலில் தெளிக்கவும், சூரியனின் எரிச்சலூட்டும் கதிர்களை தைரியமாக உதவவும்.

 

வயதான எதிர்ப்பு தீர்வு: :

கேரட் மற்றும் கற்றாழை சாறுகளை கலந்து, ஆரம்ப வயதான அறிகுறிகளை எதிர்த்துப் போராட தவறாமல் தடவவும். கேரட்டில் ஏராளமாகக் காணப்படும் வைட்டமின் சி, கொலாஜன் உற்பத்தியை ஊக்குவிக்கிறது மற்றும் சுருக்கங்களை மென்மையாக்குகிறது.


Leave a Reply