{10.12.2019} செவ்வாய்கிழமை இன்றைய ராசிபலன்

கார்த்திகை-24

 

10.12.2019 செவ்வாய்கிழமை

 

சந்திராஷ்டமம்~ சுவாதி

 

?மேஷம் ராசி

 

விடாப்பிடியாக இருந்து சில செயல்களை செய்து முடிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் இலாபம் அதிகரிக்கும். பூர்வீக சொத்துக்களில் இருந்துவந்த பிரச்சனைகள் முடிவுக்கு வரும். வீட்டில் சுபநிகழ்ச்சிகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். பெரியோர்களின் ஆலோசனைகள் மற்றும் ஆசிகள் கிடைக்கும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

 

அஸ்வினி : எண்ணங்கள் நிறைவேறும்.
பரணி : இலாபம் அதிகரிக்கும்.
கிருத்திகை : ஆசிகள் கிடைக்கும்.

 

?ரிஷபம் ராசி

 

தாய்வழி உறவுகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். கணவன், மனைவிக்கிடையே அன்பு அதிகரிக்கும். பெரியோர்களின் ஆலோசனைகளால் மனதில் ஏற்பட்ட குழப்பங்கள் நீங்கும். உடன் பணிபுரியும் சக ஊழியர்களால் அனுகூலமான செயல்கள் நடைபெறும். செய்யும் செயல்களால் கீர்த்தி உண்டாகும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்

 

கிருத்திகை : மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.
ரோகிணி : அன்பு அதிகரிக்கும்.
மிருகசீரிஷம் : கீர்த்தி உண்டாகும்.

 

?மிதுனம் ராசி

 

திட்டமிட்ட பணிகளை பல தடைகளை கடந்து தைரியத்துடன் செய்து முடிப்பீர்கள். எதிர்பார்த்த உதவிகளால் மேன்மையான சூழல் உண்டாகும். தொழில் நிமிர்த்தமான பயணங்களை மேற்கொள்வீர்கள். மனதில் எண்ணிய எண்ணங்கள் ஈடேறும். உயர் அதிகாரிகளிடம் நிதானமாக உரையாடவும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

 

மிருகசீரிஷம் : தைரியம் அதிகரிக்கும்.
திருவாதிரை : மேன்மையான நாள்.
புனர்பூசம் : எண்ணங்கள் ஈடேறும்.

 

?கடகம் ராசி

 

தடைபட்டு வந்த காரியங்கள் இனிதே நடைபெறும். உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். பொருட்சேர்க்கை உண்டாகும். விவாதங்களால் எதிர்பார்த்த இலாபம் கிடைக்கும். போட்டித் தேர்வுகளில் வெற்றி உண்டாகும். எண்ணிய காரியங்கள் கைகூடும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்

 

புனர்பூசம் : ஆரோக்கியம் மேம்படும்.
பூசம் : இலாபம் கிடைக்கும்.
ஆயில்யம் : காரியங்கள் கைகூடும்.

 

?சிம்மம் ராசி

 

கூட்டுத்தொழிலில் எதிர்பார்த்த வியாபாரம் நடைபெறும். அரசு சம்பந்தமான செயல்பாடுகளில் இருந்துவந்த காலதாமதம் நீங்கும். பொன், பொருள்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். சுபநிகழ்ச்சிக்கான சுபச்செய்திகள் தேடி வரும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் மூலம் அனுகூலமான பலன்கள் கிடைக்கும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்

 

மகம் : எதிர்பார்த்த வியாபாரம் நடைபெறும்.
பூரம் : காலதாமதம் நீங்கும்.
உத்திரம் : அனுகூலமான நாள்.

 

?கன்னி ராசி

 

உயர் அதிகாரிகளின் ஆதரவால் சில பணிகளை சிறப்பாக செய்து முடிப்பீர்கள். புதிய தொழில் முனைவதற்கான எண்ணங்கள் மேலோங்கும். உயர்கல்வி பயிலும் மாணவர்கள் கல்வியில் கவனத்துடன் இருக்கவும். விளையாட்டு வீரர்களுக்கு அனுகூலமான பலன்கள் உண்டாகும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஊதா நிறம்

 

உத்திரம் : காரியசித்தி உண்டாகும்.
அஸ்தம் : எண்ணங்கள் மேலோங்கும்.
சித்திரை : கவனத்துடன் இருக்கவும்.

 

?துலாம் ராசி

 

உடல் சோர்வினால் செய்யும் பணிகளில் மந்தத்தன்மை உண்டாகும். வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புகளில் சுபமான முடிவுகள் கிடைக்கும். மனதில் ஒருவிதமான சஞ்சல எண்ணங்கள் தோன்றும். இறைவழிபாட்டில் மனம் ஈடுபடும். புதிய தொழில் முதலீடுகளில் சற்று சிந்தித்து செயல்படவும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

 

சித்திரை : மந்தத்தன்மை உண்டாகும்.
சுவாதி : குழப்பமான நாள்.
விசாகம் : சிந்தித்து செயல்படவும்.

 

?விருச்சகம் ராசி

 

வீண் செலவுகளை குறைக்க முயல்வீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களால் நன்மை உண்டாகும். கூட்டாளிகளின் உதவியால் தொழிலில் இலாபம் ஏற்படும். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு பணியில் இருந்துவந்த இன்னல்கள் குறையும். மனதில் புதுவிதமான எண்ணங்கள் தோன்றும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : நீலநிறம்

 

விசாகம் : செலவுகள் குறையும்.
அனுஷம் : இலாபம் ஏற்படும்.
கேட்டை : சிந்தனைகள் மேம்படும்.

 

?தனுசு ராசி

 

கெளரவ பதவிகள் வந்தடையும். எதிர்பார்த்த தனவரவுகளால் சேமிப்பு அதிகரிக்கும். கொடுக்கல், வாங்கலில் எதிர்பார்த்த பலன்கள் கிடைக்கும். வாழ்க்கை பற்றிய புரிதல் உணர்வு உண்டாகும். படபடப்பை தவிர்த்து நிதானத்துடன் செயல்படவும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்

 

மூலம் : உயர் பதவிகள் கிடைக்கும்.
பூராடம் : சேமிப்பு அதிகரிக்கும்.
உத்திராடம் : புரிதல் உண்டாகும்.

 

?மகரம் ராசி

 

உறவுகளிடத்தில் மனம் விட்டு பேசுவது நல்லது. எதிர்பாலின மக்களால் சில இன்னல்கள் அவ்வப்போது தோன்றி மறையும். தொழிலில் இருந்துவந்த மறைமுக எதிர்ப்புகள் குறையும். உடல் சோர்வு நீங்கி புத்துணர்ச்சி பெறுவீர்கள். குடும்ப விவகாரங்களில் பிறரின் தலையீட்டை தவிர்க்கவும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

 

உத்திராடம் : இன்னல்கள் தோன்றும்.
திருவோணம் : எதிர்ப்புகள் குறையும்.
அவிட்டம் : தலையீட்டை தவிர்க்கவும்.

 

?கும்பம் ராசி

 

இறைவழிபாடு சம்பந்தமான செயல்பாடுகளில் ஈடுபட்டு மனம் மகிழ்வீர்கள். உடல் ஆரோக்கியத்தில் மேன்மை உண்டாகும். வாகனப் பயணங்களால் எதிர்பார்த்த பலன்கள் சாதகமாக அமையும். வெளிவட்டாரங்களில் செல்வாக்கு உயரும். புதிய வாடிக்கையாளர்களின் அறிமுகத்தால் இலாபம் அதிகரிக்கும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்

 

அவிட்டம் : ஆரோக்கியம் மேம்படும்.
சதயம் : மேன்மையான நாள்.
பூரட்டாதி : செல்வாக்கு உயரும்.

 

?மீனம் ராசி

 

பொதுப்பணியில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு பதவி உயர்விற்கான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். தன்னம்பிக்கையுடன் புதிய திட்டங்களை செயல்படுத்துவீர்கள். திறமைகளை வெளிப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்புகள் அமையும். உடன்பிறப்புகளால் சாதகமான சூழல் உண்டாகும்.

 

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெளிர் பச்சை

 

பூரட்டாதி : வாய்ப்புகள் உண்டாகும்.
உத்திரட்டாதி : தன்னம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.
ரேவதி : சாதகமான நாள்.


Leave a Reply