மதுமிதா காப்பாற்றப்பட்டாரா? சாண்டியின் குறும்புத்தனம்

கமல்ஹாசனின் நுழைவு மற்றும் தவறான போட்டியாளர்களுக்கு எதிரான அவரது நடவடிக்கைகள் இன்றைய ‘பிக் பாஸ் 3’ எபிசோடில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்படுகின்றன.  மேலும் இன்று இரவு யார் வீட்டிலிருந்து வெளியேற்றப்படுவார்கள் என்ற வழக்கமான ஊகங்களும் உள்ளன. சமீபத்திய விளம்பரமானது ஒரு பெரிய குறிப்பைத் தருவது மட்டுமல்லாமல், பெருங்களிப்புடையது. ‘பிக் பாஸ் 3’ இன் புதிய விளம்பரத்தில் கமல் மதுமிதா காப்பாற்றப்பட்டதாகவும், மீதமுள்ள போட்டியாளர்கள் கட்டுப்பாடற்ற சிரிப்பிற்குள் நுழைவதாகவும், கமல் கூட குழப்பமடைந்துள்ளதாகவும் அறிவிக்கிறார்.

 

இதற்கு காரணம், சாண்டி குறும்புக்காரர் கடந்த வாரம் காப்பாற்றப்பட்டபோது மதுமிதாவை குறைபாடற்ற முறையில் மேல் வெளிப்பாடு மீது மீண்டும் உருவாக்குகிறார். பிக் பாஸுடன் மதுவுக்கு ஒரு மென்மையான மூலையில் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.


Leave a Reply