தனுஷ் -கார்த்திக் சுப்புராஜ் படம் விரைவில்!!

Publish by: --- Photo :


ஆதாரங்கள் நம்பப்பட வேண்டுமானால், தனுஷுடன் அடுத்த பெட்டா இயக்குனர் கார்த்திக் சுப்பராஜின் அதிரடி திரில்லர் விரைவில் மாடிகளில் வரும். இந்த படத்திற்கு ஸ்ரீ தேனண்டல் பிலிம்ஸ் நிதியுதவி செய்யவிருந்தது, பின்னர் சஷிகாந்தின் ஒய் நாட் ஸ்டுடியோஸ் இந்த திட்டத்தை எடுத்தது. ஆனால் தெரியாத காரணங்களால், படப்பிடிப்பு தாமதமானது. இந்த திட்டத்தை புதுப்பிக்க ஒய் நாட் ஸ்டுடியோஸ் முடிவு செய்துள்ளதாக இப்போது கேள்விப்படுகிறோம். எல்லாம் சரியாக நடந்தால், இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் மாடிக்கு செல்லும்.

 

கார்த்திக் சுப்பராஜ் கிட்டத்தட்ட 60 நாட்களுக்கு லண்டனில் இந்த படத்தை விரிவாக படமாக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதற்கிடையில், தனுஷ் தற்போது வெட்ரிமாரனின் அசுரன் மற்றும் துரை செந்தில்குமாரின் கிராமப்புற அதிரடி பொழுதுபோக்கு படத்தின் கடைசி கால் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக உள்ளார். பரியேரம் பெருமாள் இயக்குனர் மாரி செல்வராஜ் மற்றும் அவரது மூத்த சகோதரர் செல்வராகவன் ஆகியோருடன் ஸ்லீவ் வரை படம் உள்ளது.


Leave a Reply