மாட்டிறைச்சி சூப் வைத்திருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டதற்காக இளைஞர் மீது தாக்குதல்

இங்குள்ள ஒரு கிராமத்தில் ஒரு முஸ்லீம் நபர் தான் மாட்டிறைச்சி சூப் உட்கொள்வதைப் பற்றிய படத்தை பதிவேற்றியதற்காக தாக்கப்பட்டதாக போலீசாரிடம் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்தார. இது தொடர்பாக நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். போரவச்சேரியைச் சேர்ந்த முகமது பைசன், வயது 24 வியாழக்கிழமை பேஸ்புக்கில் படத்தை வெளியிட்டுள்ளார், மேலும் அதன் சுவையையும் விவரித்தார்.மக்கள் இந்த இடுகையை ஆட்சேபித்து வியாழக்கிழமை இரவு பைசனின் வீட்டிற்குச் சென்று அவரிடம் விசாரித்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

 

ஒரு சண்டைக்குப் பிறகு, அவர்கள் அவரைத் தாக்கினர் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.பைசன் காயமடைந்து இங்குள்ள அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.மாவட்ட காவல்துறை கண்காணிப்பாளர் டி.கே.ராஜசேகரனின் உத்தரவின் பேரில், கில்வேலூர் போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்து நான்கு பேரை வெள்ளிக்கிழமை கைது செய்தனர்.தினேஷ் குமார் (28), அகத்தியன் (29), கணேஷ்குமார் (27), மோகன்குமார் (28).கொலை முயற்சி உட்பட பல்வேறு ஐபிசி பிரிவுகளின் கீழ் போலீசார் வழக்குகள் பதிவு செய்துள்ளனர்.


Leave a Reply