முக்கிய நாளில் தளபதி விஜய்-ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் பெரிய உபசரிப்பு?

அட்லீ இயக்கிய தளபதி விஜய்யின் ‘பிகில்’ படப்பிடிப்பின் அட்டவணையில் ஏறக்குறைய முழுமையானது, இது டெல்லியில் ஓரிரு வாரங்களில் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. முதல் மூன்று தோற்ற சுவரொட்டிகள் ஜூன் 22 ஆம் தேதி விஜய் பிறந்தநாள் சிறப்பு என வெளியிடப்பட்ட பின்னர் ஜூலை 8 ஆம் தேதி விஜய் ஏ.ஆர்.யில் “வெரிதானம்” பாடலைப் பாடியுள்ளார், ரஹ்மானின் இசை முதல் முறையாக.

 

இப்போது கோலிவுட்டில் ரவுண்டுகள் செய்து வரும் செய்தி என்னவென்றால், ஆகஸ்ட் 15 சுதந்திர தினத்தன்று ‘பிகில்’ ஆடியோ வெளியீடு நடைபெறும் என்பதும், இடம் மற்றும் பிற விவரங்கள் விரைவில் வெளிவரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தலபதி விஜய் ரசிகர்கள் எப்போதுமே ஆடியோ வெளியீட்டு நிகழ்வை எதிர்நோக்குகிறார்கள், ஏனெனில் அவர்களின் சிலை ‘புலி’, ‘மெர்சல்’ மற்றும் ‘சர்க்கார்’ நிகழ்வுகளின் போது சாட்சியாக பாராட்டுக்குரிய உரைகளை நிகழ்த்துவதாக அறியப்படுகிறது.

 

ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் தயாரித்த ‘பிகில்’ விஜய் மற்றும் நயன்தாரா பல ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் திரையில் ஜி.கே. விஷ்ணு ஒளிப்பதிவைக் கையாளுகிறார், டி.முத்துராஜ் தயாரிப்பு வடிவமைப்பு மற்றும் ரூபன் எடிட்டிங்.


Leave a Reply