அஞ்சலியும், யோகி பாபுவும் சேர்ந்து நடிக்கும் நகைச்சுவை

கிருஷ்ணன் ஜெயராஜின் இயக்கத்தில் அஞ்சலி முதன்முறையாக ஒரு கற்பனை நகைச்சுவை செய்ய உள்ளார். பெண் மையமாகக் கொண்ட இந்த படத்தில் யோகி பாபு மற்றும் ராமர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிப்பார்கள். கிருஷ்ணன் கூறுகிறார், “இது ஒரு குடும்ப பொழுதுபோக்கு, நகைச்சுவை, கற்பனைக் கூறுகளைக் கொண்டது. அஞ்சலியும் யோகி பாபுவும் பார்வையாளர்களை வேறொரு உலகத்திற்கு அழைத்துச் செல்வார்கள். அஞ்சலி கூடைப்பந்து வீரராகவும் பயிற்சியாளராகவும் நடிக்கிறார். யோகி பாபுவும், ராமரும், அவளுடைய நண்பர்கள், அவளை காதலிக்கிறார்கள்.

 

ஆனால் இது கோலாமா கோகிலாவின் வழியில் இருக்காது என்பதை உறுதி செய்துள்ளோம். அடுத்த மாதத்திலிருந்து படப்பிடிப்பு தொடங்குவோம். ”படம் ஒரு மலைவாசஸ்தலத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் குழு இன்னும் ஒரு இடத்தைக் கண்டுபிடித்து வருகிறது. “அஞ்சலி ஸ்கிரிப்டைக் கேட்டதும் மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தார். அவர் வழக்கமாக ஒரு திரைப்படத்தை இறுதி செய்ய நேரம் எடுப்பார் என்று கூறினார், ஆனால் இதன் மூலம், அவர் தன்னை அந்த கதாபாத்திரத்தில் பார்க்க முடிந்தது. விஷால் சந்திரசேகர் இசையமைக்கவுள்ளார், இயக்குனர் கே.எஸ்.சினீஷ் இந்த திட்டத்தை வங்கிக் கணக்கெடுப்பார். நாங்கள் இன்னும் மற்ற நடிகர்களை இறுதி செய்கிறோம், ”என்கிறார் சோனா பூரியத்து இயக்கிய கிருஷ்ணன்.


Leave a Reply