தனுஷ் ரசிகர்களுக்கு இனிப்பான செய்தி! எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா

Publish by: --- Photo :


‘மாரி’ மற்றும் ‘வி.ஐ.பி’ போன்ற மாஸ் ஹீரோ பாடங்களுக்கும், ‘வாடா சென்னை’ போன்ற தீவிரமான படங்களுக்கும் இடையில் தனது ரசிகர்களை மிகவும் மகிழ்ச்சியாக மாற்றும் சில சிறந்த ஹீரோக்களில் ஒருவரான தனுஷ். கவுதம் மேனன் அவருடன் ‘எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா’ படத்திற்காக இணைந்தபோது, ​​ஒரு அவுட் அவுட் அவுட் நகர்ப்புற காதல் நிகழ்ச்சியில் டி பார்க்கும் அவர்களின் கனவு 2016 ல் பாதி நிறைவேறியது.

 

இருப்பினும், ‘எனாய் நோக்கி பாயும் தோட்டா’ வெளியானது யுஏஏவுடன் தணிக்கை செய்யப்பட்டிருந்தாலும் பல ஒத்திவைப்புகளைக் கண்டிருப்பதால் இது மூன்று ஆண்டுகளாக ஏமாற்றமளிக்கிறது. இப்போது அனைத்து தளங்களும் அழிக்கப்பட்டுவிட்டன என்ற நல்ல செய்தி வந்துள்ளது மற்றும் திட்டத்தை வாங்கிய லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஜூலை 26 ஐ வெளியீட்டு தேதியாக நிர்ணயித்துள்ளது.

 

‘எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா’ படத்தில் தனுஷ் மற்றும் மேகா ஆகாஷ் காதல் ஜோடியாக நடித்துள்ளனர், சசிகுமார், சுனைனா மற்றும் ராணா டகுபட்டி கோஸ்டார். தர்புக்கா சிவா இசையமைத்துள்ளார், ஆல்பம் ஏற்கனவே வெற்றி பெற்றது.


Leave a Reply