முதல்வர் பழனிசாமி துறையூரில் உயிரிழந்தவர்களின் குடும்பத்திற்கு ரூ.2 லட்சம் வழங்குவதாக அறிவிப்பு

ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை துரையூரில் நடந்த விபத்தில் கொல்லப்பட்ட 8 பேரின் குடும்பங்களுக்கு ரூ .2 லட்சம் முதலமைச்சர் எடப்பாடி கே பழனிசாமி அறிவித்துள்ளார்.

 

ஒரு அறிக்கையில், முதல்வர், “விபத்தில் எட்டு பேர் இறந்ததைப் பற்றி நான் வருத்தப்படுகிறேன், அவர்களது குடும்பங்களுக்கு எனது ஆழ்ந்த இரங்கலைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். விபத்து பற்றி அறிந்ததும் மீட்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளுமாறு மாவட்ட நிர்வாகத்திற்கு உத்தரவிட்டேன், காயமடைந்தவர்களுக்கு முறையான சிகிச்சை அளிக்க மருத்துவமனை அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டேன்.

 

சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் வெள்ளமண்டி நடராஜன், சுகாதார அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர் மற்றும் பிற்படுத்தப்பட்டோர் நலத்துறை அமைச்சர் எஸ்.வலர்மதி மற்றும் மாவட்ட ஆட்சியர் ஆகியோருக்கு இந்த உதவி வழங்க உத்தரவிட்டேன். ”மேலும் அவர் தலா ரூ .2 லட்சம், துயரமடைந்த குடும்பங்களுக்கு, காயமடைந்தவர்களுக்கு ரூ .50 ஆயிரம் மற்றும் எளிய காயங்களுக்கு ஆளானவர்களுக்கு ரூ .25,000.


Leave a Reply