நிலுவையில் உள்ள திருச்சி மேம்பாலத்தை பரிசோதனை செய்த திருநாவுக்கரசர்

திருச்சி எம்.பி. சு திருநாவுக்கரசர் திங்கள்கிழமை நிலுவையில் உள்ள திருச்சி சந்தி சாலை மேம்பாலத்தை ஆய்வு செய்தார். பரிசோதனையின் போது உடனிருந்த மாநில நெடுஞ்சாலை துறை அதிகாரிகள், எம்.பி.க்கு தேவையை விளக்கினர்.

 

மன்னர்பூரத்தில் 0.66 ஏக்கர் பாதுகாப்பு நிலத்திற்காக காத்திருக்கும், திருச்சி சந்தி ரோபியின் சென்னை கை உள்ளது, மற்ற நான்கு கைகள் முடிந்தபோதும் முழுமையடையாது.தனது நிலத்தை கையகப்படுத்தியதற்கான நிதி இழப்பீட்டை ஏற்க மறுத்த பாதுகாப்பு அமைச்சகம் மாநிலத்தை நாடியது.

2018 இல் சென்னையில் சம மதிப்புக்கு ஈடுசெய்யும் நிலத்தை வழங்க நெடுஞ்சாலைகள் இருப்பினும், நில பரிமாற்றம் இதுவரை நடக்கவில்லை, இதனால் திருச்சி நகரத்தில் போக்குவரத்து நெரிசலை கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருக்கிறது.

 

“தேவைப்பட்டால், வருவாய்த்துறை அமைச்சரையும் முதலமைச்சரையும் சந்தித்து அடையாளம் காண்பதற்கான செயல்முறையை விரைவுபடுத்துவார்கள். பாதுகாப்பு நிலங்கள் பூர்த்தி செய்யப்பட வேண்டிய அவசியம் குறித்தும் பாதுகாப்பு அமைச்சருக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது.மாநில நெடுஞ்சாலைத் துறை அதிகாரிகள் தாங்கள் பொருத்தமான நிலங்களை அடையாளம் காணும் பணியில் ஈடுபட்டு உள்ளனர்.


Leave a Reply