விக்ரம் மகன் துருவ் ஆதித்யா நடிக்கும் அர்ஜூன் ரெட்டி

நடிகர் விக்ரமின் மகன் துருவ் 2017 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு சூப்பர்ஹிட் திரைப்படமான அர்ஜுன் ரெட்டியின் தமிழ் ரீமேக்கான ஆதித்யா வர்மா ஹீரோவாக அறிமுகமாக உள்ளார். பாலா இயக்கிய படத்தின் முதல் பதிப்பு ஸ்கிராப் செய்யப்பட்ட நிலையில், சில மாதங்களுக்கு முன்பே தமிழ் ரீமேக் சிக்கலில் சிக்கியது. பின்னர், அசல் திரைப்படத்தை தயாரித்த இயக்குனர் சந்தீப் வாங்காவின் கூட்டாளியான கிரீசாயாவில் இந்த அணி கயிறு கட்டியது, மேலும் இந்த புதிய பதிப்பில் பாலிவுட் நடிகை பனிதா சந்தூ மற்றும் பிரியா ஆனந்த் ஆகியோர் துருவ் உடன் இணைந்து நடித்துள்ளனர்.

மேலும், ராதன் இசையமைக்கிறார். என்.எம்.வி. அணி என்னவென்றால், படப்பிடிப்பு முடிந்தது. துருவ் விக்ரம் ஆதித்யா வர்மாவின் கடைசி ஷாட்டில் இருந்து ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும் “ஆதித்யா வர்மா எப்போதுமே எனக்கு நிகழ்ந்த மிக அழகான விஷயமாக இருப்பார். அவர் எனக்கு ஒரு நோக்கத்தைக் கொடுத்தார், என் வாழ்க்கைக்கு அர்த்தம் கொடுத்தார், என்னைப் பற்றி எனக்கு தெளிவுபடுத்தினார். இந்த தயாரிக்கும் வீடியோவில் சியான் விக்ரமும் இடம்பெற்றிருந்தார்.


Leave a Reply