காட்டு யானை தாக்கியதில் கணேஷ் என்ற 27 வயது இளைஞர் பலி

கோயம்புத்தூர் அருகே பன்னிமடையைச் சேர்ந்த 27 வயது இளைஞர் ஒருவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை காட்டு யானையால் தாக்கப்பட்டார்.திங்கள் கிழமை காலையன்று இறந்தார். இரவு 11.30 மணியளவில் காட்டு யானை யானை தூக்கி அவனது தண்டுடன், அவனை எறிந்துவிட்டு, அவனை உதைத்து மீண்டும் ஒரு முறை தாக்கி உள்ளது.

 

தாக்குதல் யானை எழுப்பிய சத்தம் எங்கள் ரோந்து குழுவை எச்சரித்தது, அது உடனடியாக அந்த இடத்திற்கு விரைந்தது உள்ளனர் வனத்துறையினர். யானையை விரட்டியடித்தது, கணேஷை மீட்டு கோவையில் மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி உள்ளனர். பெரியானிகன்பலயம் வன ரேஞ்சர் சுரேஷ்.

 

கணேஷ் திங்கள்கிழமை காலை 8.30 மணிக்கு காலமானார். “அவருக்கு தலை, மார்பு மற்றும் வயிற்றில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. அங்குபல உள் இரத்தக் காயங்கள். அவர் பலமுறை தாக்கப்பட்டு வீசப்பட்டதாக தெரிகிறது,
என்று மருத்துவமனையில் மருத்துவ அதிகாரி டாக்டர் சவுண்டரவேல் தெரிவித்தார்.


Leave a Reply