கள்ளக்காதலுக்கு இடையூறாக இருந்த கணவன் போட்டுத் தள்ளிய மனைவி கைது

சிவகங்கை மாவட்டம் திருப்புவனம் பின் கழுத்து நெரிக்கப்பட்டு இளைஞர் கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் மனைவியும் கள்ளக் காதலனும் கைது செய்யப்பட்டனர். மதுரை மாவட்டம் விராதனூர் சத்யா நகரைச் சேர்ந்த கணேசன் முருகேஸ்வரி தம்பதியினருக்கு இரண்டு வகைகள் உள்ளன கடந்த மாதம் 29ஆம் தேதி சிவகங்கை மாவட்டம் திருப்புவனம் சென்று கணேசன் டாஸ்மாக் கடையின் பின்புறம் உள்ள கட்டிடத்தில் சிதைக்கப்பட்ட நிலையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டார்.

 

இது குறித்து வழக்குப்பதிவு செய்த போலீசார் குற்றவாளிகளை தேடி வந்தனர். இந்த விசாரணையில் கணேசன் மனைவி முருகேஸ்வரி யும் முருகானந்தமும் நெருங்கி பழகியது தெரியவந்தது. அதன்படி கொலை நடந்த இடத்தில் கிடைத்த செல்போன் அழைப்புகள் அடிப்படையில் போலீசார் விசாரணையை முடுக்கி விட்டனர். அப்போது கடைசி நண்பரான முருகானந்தம் திருப்புவனத்தில் இருந்து சென்னையில் இருக்கும் முருகேஸ்வரி தொடர்பு கொண்டு பேசியது தெரிய வந்தது.

 

அதன் அடிப்படையில் கணேசனின் மனைவி மற்றும் முருகானந்தத்தை பிடித்து போலீசார் விசாரித்தனர். அதில் பல திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியானது கள்ளக்காதலுக்கு இடையூறாக இருந்த கணவனை கொலை செய்யும்படி முருகானந்தம் கூறிவிட்டு முருகேஸ்வரி சென்னை சென்றது தெரியவந்தது. திட்டத்தின்படி முருகானந்தம் தனது நண்பரான கணேசனை திருப்புவனம் அழைத்துச் சென்று அங்குள்ள கட்டடத்தில் மதுவை ஊற்றிக் கொடுத்து போதை தலைக்கேறிய நிலையில் கணேசனின் கழுத்தில் துண்டைப் போட்டு இறுக்கி கொலை செய்தது விசாரணையில் தெரியவந்தது.

 

கொலையை கச்சிதமாக செய்தவர் முருகானந்தம் முருகேஸ்வரி செல்போனில் அழைத்து கொலை செய்யப்பட்ட விவகாரத்தை கூறினார் இதன்மூலம் கொலையாளி யார் என்ற விவரத்தை போலீசார் கண்டறிந்தனர்.


Leave a Reply