பட்டியலினத்தவரின் உடலை பொது மயானத்தில் எரிக்க மறுத்ததால் பெட்ரோல் ஊற்றி எரிப்பு!

மதுரை அருகே பட்டியல் இனத்தவரின் உடலை பொது மயானத்தில் ஏற்க மறுப்பு தெரிவித்ததால், உடன் கொட்டும் மழையில் வெட்ட வெளியில் பெற்றோல் ஊற்றி எரிக்கப்பட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.  திருமங்கலம் பகுதியில் பட்டியலின மக்கள் வசித்து வருகின்றனர்.

 

இங்கு மரணமடையும் நபர்களின் உடலை பொது மயானத்தில் தகனம் செய்ய மாற்று சாதியினர் தடைவிதித்த தாக கூறப்படுகிறது. இதனால் அவர்கள் மயானத்திற்கு எதிரே உள்ள வெட்டவெளியில் உடலை தகனம் செய்து வருகின்றனர். இதனிடையே கடந்த காலத்தை சேர்ந்த ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

அப்போது தொடர் மழை பெய்ததால் அருவிகளில் தகனம் செய்ய முடியவில்லை. இதனால் மயானத்தில் தகனம் செய்ய அனுமதி கேட்டுள்ளனர். ஆனால் அதற்கான வழி வழங்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதனால் வேறுவழி யின்றி கொட்டும் மழையில் உடலை தார்ப்பாய் விட்டு மூடி வைத்துள்ளனர். பிறகு இறந்தவரின் உடல் மழையில் நனைந்ததால் பெட்ரோல் ஊற்றி வேதனையுடன் இறுதிச் சடங்கை முடித்து வைத்துள்ளனர்.


Leave a Reply