திருச்சி அரசு மருத்துவமனையில் மின் விசிறி நோயாளி உறவினர் மீது விழுந்து காயம்

மகாத்மா காந்தி நினைவு அரசு மருத்துவமனையின் பழைய தொகுதியில் மோசமான பராமரிப்பால் சமீபத்தில் ஒரு உச்சவரம்பு விசிறி அவர் மீது விழுந்ததால் ஒரு பெண் காயமடைந்தார். திங்களன்று இந்த சம்பவம் வெளிச்சத்துக்கு வந்தது. சி.டி. ஸ்கேன் எடுக்க கட்டணம் செலுத்த மறுத்தவர், மருத்துவமனையின் அலட்சியத்தால் காயம் ஏற்பட்டதாகக் கூறினார்.

 

இந்த மாத தொடக்கத்தில், சர்க்கார் பாலயத்தில் வசிக்கும் ஜேம்ஸ் மேரி, 50, காய்ச்சல் பாதிப்புக்குள்ளான தனது மகள் அனுஷ்ரியை மருத்துவமனையில் அனுமதித்தார். குழந்தை பெண் அறுவை சிகிச்சை வார்டில் (III) அனுமதிக்கப்பட்டார். ஆகஸ்ட் 14 அன்று, ஜேம்ஸ் மேரி தனது மகளுக்கு உணவளிக்கும் போது, ​​அவர்களுக்கு மேலே இருந்த உச்சவரம்பு விசிறி திடீரென அவள் முதுகில் விழுந்தது. பின்னர், அங்குள்ள மருத்துவர்களால் சில மருந்துகள் பரிந்துரைக்கப்பட்ட பின்னர் அவர் வீடு திரும்பினார்.

 

நான்கு நாட்களுக்குப் பிறகு, இன்னும் கொஞ்சம் வீக்கம் இருந்ததால், அவர் சிகிச்சைக்காக ஜி.ஹெச். ஐ அணுகினார், ஆனால் சி.டி ஸ்கேன் கட்டணம் செலுத்துமாறு கேட்டுக் கொண்டார். மருத்துவமனையில் ஏற்பட்ட விபத்தால் காயம் ஏற்பட்டதால் கட்டணம் செலுத்த மறுத்து, இலவச சிகிச்சை கோரி டீனை அணுகினார்.

 

டி.என்.ஐ.இ-யுடன் பேசிய எம்.ஜி.எம்.ஜி.எச் டீன் டாக்டர் ஏ.ஆர்ஷியா பேகம், “ஆகஸ்ட் 14 ஆம் தேதி இரவு ஒரு ரசிகரின் நோயாளியின் உறவினர் மீது விழுந்த சம்பவம் நடந்தது. அவள் சாதாரணமாகத் தெரிந்தாலும், ஸ்கேன் எடுத்ததற்காக அனுமதிக்கும்படி அவளிடம் கேட்டோம், ஆனால் அவள் கிளம்பினாள். ஐந்து நாட்களுக்குப் பிறகு, இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு தனக்கு வீக்கம் இருப்பதாகக் கூறி சிகிச்சைக்காக வெளிநோயாளர் வார்டுக்கு வந்தாள். சி.டி ஸ்கேன் எடுக்க வழக்கமான ரூ .500 செலுத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார். இலவச சிகிச்சையை அவர் வலியுறுத்திய பிறகு, எந்தவொரு கட்டணமும் இன்றி ஸ்கேன் செய்யப்பட்டது மற்றும் அவரது நிலை சாதாரணமானது. “

 

மேலும், இதுபோன்ற சம்பவங்கள் மீண்டும் நிகழாமல் பார்த்துக் கொள்ள மருத்துவமனையில் பராமரிப்புப் பணிகளுக்குப் பொறுப்பான அதிகாரிகள் பழைய கட்டிடத்தில் உள்ள அனைத்து ரசிகர்களையும் சரிபார்க்க உத்தரவிடப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

 

அண்மையில் நடந்த மற்றொரு சம்பவத்தில், 34 வயதான புஸ்பாவலி, சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்ட தனது தந்தையைப் பார்க்க, அறுவை சிகிச்சை வார்டை நோக்கி நடந்து கொண்டிருந்தார். வார்டுக்குள் நுழைவதற்கு முன்பு அவள் காலணிகளை வெளியே விட்டுவிட்டு, வார்டு நுழைவாயிலுக்கு முன் மெட்டல் படியில் இறங்கினாள்.

 

உலோகம் கம்பிகளில் ஒன்றைத் தொடும்போது, ​​புஸ்பாவலி அதன் மீது காலடி வைத்தபோது லேசான மின்சார அதிர்ச்சியை உணர்ந்தார், இதனால் அவள் சமநிலையையும் வீழ்ச்சியையும் இழந்தாள். அவர் எந்த காயத்தையும் சந்திக்கவில்லை என்றாலும், சிக்கலை சரிசெய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருவதாக மருத்துவமனை வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.


Leave a Reply