வட சென்னை 2 குறித்து தனுஷின் அதிகாரப்பூர்வ விளக்கம்

கேங்க்ஸ்டர் திரைப்படமான வட சென்னையின் இரண்டாம் பாகமான தனுஷின் வாடா சென்னை 2 ஐச் சுற்றி சமீபத்தில் பல வதந்திகள் வந்தன, இது ஒரு பெரிய வணிக வெற்றியாகும், இது ஒரு தற்செயலான குண்டர்களின் வாழ்க்கையில் 30 ஆண்டுகளை விவரித்தது.சமீபத்திய வதந்தி என்னவென்றால், 2018 ஆம் ஆண்டில் படம் வெளியானவுடன் விரைவில் அறிவிக்கப்பட்ட முத்தொகுப்பின் தொடர்ச்சியானது, படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த கலைஞர்களின் திட்டமிடல் தடைகள் காரணமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

 

வதந்தி மேலும் கூறுகையில், வடக்கு சென்னை மக்கள் தங்கள் வாழ்க்கையை திரையில் சித்தரித்த விதம் குறித்து மகிழ்ச்சியடையவில்லை. இருப்பினும், இயக்குனர் வெற்றிமாறன் வட சென்னையின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் இரண்டாம் பாகத்தின் 30 சதவிகிதம் ஏற்கனவே முடிந்துவிட்டதாக அறிவித்தார்.தனுஷ் இப்போது இந்த திட்டம் மிகவும் அதிகமாக உள்ளது என்று அதிகாரப்பூர்வமாக தெளிவுபடுத்தியுள்ளார், மேலும் படம் குறித்த எந்த செய்தியையும் நம்ப வேண்டாம் என்று தனது ரசிகர்களை கேட்டுக் கொண்டார். அது அவரது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கைப்பிடியிலிருந்து தெரிவித்து உள்ளார்.

 

“எனது ரசிகர்களிடையே இந்த குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியது என்னவென்று தெரியவில்லை. வட சென்னை பகுதி 2 பற்றி, எனது ட்விட்டர் கைப்பிடியிலிருந்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் காணப்படாவிட்டால், என்னுடைய எந்தவொரு திட்டத்தையும் பற்றிய வதந்திகளை நம்ப வேண்டாம். நன்றி. ஐ லவ் யூ, ” என்று தெரிவித்து உள்ளார்.


Leave a Reply