அறம் 2 இல் நயன்தாராவா? சமந்தாவா?

விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட மற்றும் 2017 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த திரைப்படமாகக் கருதப்பட்ட நயன்தாராவின் சமூக-அரசியல் நாடகத் திரைப்படமான அராமின் தொடர்ச்சியானது அதன் தொடர்ச்சிக்கான பேச்சுவார்த்தைகளில் ஈடுபட்டுள்ளது, மேலும் நயன்தாராவை மீண்டும் மீண்டும் முன்னணி வகிப்பார். சமந்தாவும் இந்த பகுதிக்கு பரிசீலிக்கப்பட்டு வருவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

 

நயன்தாரா தற்போது விஜய்யின் பிகில் மற்றும் ரஜினிகாந்தின் தர்பார் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக உள்ளார், அதே நேரத்தில் சிரஞ்சீவியுடன் இணைந்து நடிக்கும் மலையாள திரைப்படத்திற்கும் ஒப்பந்தம் செய்துள்ளார். அவரது கால அட்டவணை காரணமாக, கோபி நைனார் சமந்தாவை அராம் 2 இல் தொடங்க முடிவு செய்ததாக யூகங்கள் எழுந்தன, ஆதாரங்கள் கோபி நைனருடன் ஒரு பெண் மையப்படுத்தப்பட்ட திரைப்படத்தில் கையெழுத்திட்டதாக ஆதாரங்கள் வெளிப்படுத்தியுள்ளன, ஆனால் இது அராமின் இரண்டாம் பாகத்திற்கு இல்லை.

 

அராமின் தொடர்ச்சியில் நயன்தாராவை யாராலும் மாற்ற முடியாது என்று இயக்குனர் மேலும் கூறினார். அதற்கான அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை என்றாலும், நயன்தாரா பெரும்பாலும் அராம் 2 படத்தில் தனது பாத்திரத்தை மறுபரிசீலனை செய்வார்.


Leave a Reply